Friday , 19 April 2024
Home Habari Mchanganyiko Mtandao wa Jamii forum imesajiliwa: Shahidi
Habari Mchanganyiko

Mtandao wa Jamii forum imesajiliwa: Shahidi

Maxence Melo, Mkurugenzi Mtendaji wa mtandao wa Jamii Forums
Spread the love

MKUREGENZI mtendaji wa Usajili wa Vikoa vya Mitando Nchini (TZNIC), Abibu Mtahigie amekiri kuwa mtandao wa Jamii Forum umesajiliwa kwa kikoa cha Tanzania (Tz) anaandika Faki Sosi.

Akitoa ushahidi kwenye Mahakma ya Hakimu Mkazi Kisutu leo amedai kuwa mtandao huo wa Jamii Forum umesajiliwa kwa vikoa viwili ambavyo havijaanza kutumika.

Mbele ya Hakimu Mkazi wa Mahakama hiyo, Victoria Nongwa anayesikiliza ushahidi huo ambapo upande wa utetezi uliwakilishwa na Peter Kibatala , Mutabesya na Jebra Kambole huku Kishenyi Mutalemwa akisimama upande wa Jamhuri.

Shahidi alipokuwa akijibu maswali ya mawakili wa utetezi kuhusu kusajiliwa kwa kikoa cha Jamii Forum alijibu kuwa kimesajiliwa tarehe 28 Novemba Mwaka 2009, lakini amesema bado haijaanza kufanya kazi.

Kesi hiyo imeahirishwa kwa ajili ya kuendelea na mapitio ya ushahidi huo kwa upande wa Jamhuri itatajwa tena Tarehe 17 Oktoba Mwaka huu.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

BiasharaHabari Mchanganyiko

NMB Pesa Akaunti yawavutia wakaguzi wa ndani Afrika

Spread the loveUbunifu wa bidhaa bora wa Benki ya NMB pamoja na...

Habari Mchanganyiko

Carbon First, Ruangwa wasaini makubaliano ya biashara ya hewa ukaa

Spread the love  KAMPUNI ya Carbon First Tanzania Limited na Halmashauri ya...

Habari Mchanganyiko

CBE yawakumbuka wenye mahitaji maalum Jangwani

Spread the loveCHUO cha Elimu ya Biashara (CBE), kimetoa msaada mbalimbali na...

Habari Mchanganyiko

Mume auwa mke kwa kumchoma visu, ajisalimisha Polisi

Spread the loveJACKSON Kalamji (49), anashikiliwa na Jeshi la Polisi jijini Mwanza,...

error: Content is protected !!