Sunday , 19 May 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Makonda kuanika mawaziri wanaomtukana Samia
Habari za SiasaTangulizi

Makonda kuanika mawaziri wanaomtukana Samia

Spread the love

MKUU Mkoa wa Arusha, Paul Makonda amewataka watu wanaowatuma mawakala wao kumtukana mitandaoni Rais Dk. Samia Suluhu Hassan, waache mara moja kwani wasipofanya hivyo atawaanika hadharani kwa kuwa ana majina yao wakiwemo mawaziri. Anaripoti Mwandishi Wetu, Dar es Salaam…(endelea).

Akizungumza katika kumbukumbu ya miaka 40 ya kifo cha aliyekuwa Waziri Mkuu wa Tanzania, hayati Edward Sokoine, leo Ijumaa jijini Arusha, Makonda amedai kuna watu wenye lengo la kumkatisha tamaa Rais Samia, hivyo anamuomba Mungu ampe ulinzi wa moyo wake ili aendelee kuwatumikia watanzania.

“Nakuombea kwa Mungu akupe wigo wa bullet proof itakayolinda moyo wako ututumikie sisi watanzania, nafahamu wenye maneno na hawaishi kusema maneno lengo lao ni kukukatisha tamaa tena wengine umetupa nafasi tumo ndani ya uongozi wako na nitumie fursa hii kuwaambia hasa kaka zangu mnaotuma na kulipa watu kumchokoza mama yangu Samia, mnanijua na ninyi nawajua,” amesema Makonda.

Makonda amesema “kwa majina yao nawajua na leo tarehe 12 nataka iwe mwisho kuwatuma watu hao wanaotukana kwenye mitandao ya kijamii. Ikiendelea Jumatatu nakutajia majina wengine mawaziri na wengine wanapewa nguvu na watu tunaowaheshimu, naomba iwe msiho tumuache afanye kazi aliyopewa na Mungu.”

Katika hatua nyingine, Makonda amemshukuru Kardinali Polycarp Pengo kwa kuwa naye karibu katika nyakati zote alipokuwa na cheo na hata alipokuwa hana cheo.

“Nitambue nafasi ya baba wangu na mlezi wangu wa kiroho Kardinali Pengo, mzee huyu ni wa tofauti sana nimekuwa naye kwa nyakati zote nilizopitia, nilipokuwa na cheo alikuwepo nilipokuwa sina cheo alikuwepo. Kwa hiyo ninapomuona amefika mahala hapa naiona heshima na upendeleo wa kimungu kukanyaga kwenye ardhi uliyonipa kuiongoza, ardhi haitazaa tena mapooza,” amesema Makonda.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

CCM yamteua Pele kuwa mgombea ubunge Kwahani

Spread the loveKamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Chama Cha Mapinduzi (CCM)...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Ujenzi kituo cha kupoza umeme Chalinze wafikia asilimia 93.7

Spread the loveKamati ya Kudumu ya Bunge ya Nishati na Madini imeeleza...

Habari MchanganyikoHabari za SiasaTangulizi

Wakili Mwabukusi anusurika kufungiwa, asema hatarudi nyuma

Spread the loveWAKILI Boniface Mwabukusi amesema kuwa hatorudi nyuma kuwatetea Watanzania na...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

RC Chongolo atangaza ‘vita’ kwa wanaovusha wageni kinyemela

Spread the loveKATIKA kulinda usalama wa nchi kupitia mpaka wa Songwe, Mkuu...

error: Content is protected !!