Saturday , 22 June 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Bwege: Msiichague CCM hali mbaya
Habari za Siasa

Bwege: Msiichague CCM hali mbaya

Spread the love

SULEMAN Bungara Maarufu Bwege, Mgombea Ubunge wa Chama cha ACT-Wazalendo kwenye jimbo la Kilwa Kusini, amewataka wananchi wa jimbo la Kinondoni kutokukipigia kura Chama Cha Mapinduzi (CCM),  kwa kuwa chama hicho hakijaimarisha uchumi wa wananchi. Anaripoti Faki Sosi…(endelea).

Bwege ameyasema hayo leo Jumapili tarehe 27 Septemba 2020,  kwenye uzinduzi wa mkutano wa uzinduzi wa  kampeni ya Saed Kubenea Mgombea Ubunge wa Kinondoni kupitia ACT-Wazalendo.

Bwege huku akiwauliza wananchi kuwa hali ya uchumi kati ya utawala wa awamu ya nne na tano hali ilikuwa ngumu wananchi walijibu awamu ya tano.

Serikali ya awamu ya nne iliongozwa na Rais Mstaafu Jakaya  Mrisho Kikwete na ya tano imeongozwa na Rais John Magufuli ambaye anagombea urais kutimiza muhala wa pili katika awamu yake.

Bwege amesema, ugumu wa kimaisha umesababishwa na utawala wa CCM kwa kuwa imeshinda kusimamia Sera zake.

“Serikali ya CCM ilisema kuwa itakuwa na utawala bora lakini wamekwenda kinyume kwa kuwa haiwezi kuzisimamia sera zake,” amesema Bwege

Watu wa CCM, ACT-Wazalendo, Chadema wanasema hali mbaya na kwamba wakati wa Kikwete hali ilikuwa afadhali.

Amesema wananchi wa Kinondoni hawastahili kumpigia  kura Mgombea wa Chama Cha Mapinduzi (CC ) kwa kuwa kipindi chote walishusha wananchi kiuchumi kwa kuwachomea moto nyavu  za wavuvi, walishusha bei mazao ya biashara ya korosho, mbaazi na Ufuta.

Wakati huo huo, amewataka wananchi wa Kinondoni kutomchagua Abbas Tarimba wa CCM kwa kuwa anajihusisha na shughuli haramu kiimani ya kuchezesha mchezo wa bahati nasibu.

Amesema Kinondoni itakasirikiwa na Mwenyezi Mungu endapo itachagua kuongozwa na kiongozi anayesimama mstari wa mbele kufanya shughuli ambazo Mwenyezi Mungu amezikaza.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Serikali yaahidi kushirikiana na Prof. Ndakidemi kuhamasisha zao la kahawa

Spread the loveSerikali imeahidi kuungana na Mbunge wa Moshi Vijijini, Profesa Patrick...

BiasharaHabari MchanganyikoHabari za Siasa

IMF yaimwagia Tanzania trilioni 2.4 kukabili mabadiliko ya hali ya hewa

Spread the loveShirika la Kimataifa la Fedha (IMF) jana Alhamisi limesema bodi...

Habari za SiasaKimataifa

Mmoja afariki, 30 wajeruhiwa maandamano Kenya

Spread the loveMtu mmoja ameripotiwa kuuawa na wengine zaidi ya 30 kujeruhiwa...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Nape awaomba wadau wa habari wamuamini

Spread the loveWAZIRI wa Habari, Mawasiliano na Teknolojia ya Habari, Nape Nnauye...

error: Content is protected !!