Thursday , 13 June 2024
Home Kitengo Maisha Elimu Serikali watia msisitizo viboko mashuleni
Elimu

Serikali watia msisitizo viboko mashuleni

Kiboko
Spread the love

SERIKALI imepiga marufuku walimu kuwachapa viboko wanafunzi kinyume na utaratibu. Anaripoti Regina Mkonde … (endelea).

Agizo hilo limetolewa leo tarehe 13 Novemba 2018 bungeni jijini Dodoma na Naibu Waziri wa Elimu, William Olenasha, ambapo amesema mwenye ruhusa ya kumchapa mwanafunzi viboko ni mkuu wa shule tena kwa sababu maalum.

“Marufuku mwalimu kumchapa mwanafunzi kinyume na utaratibu, marufuku mwalimu kuonekana akitembeea na kiboko kwa lengo la kumchapa mwanafunzi ni kinyume na sheria,” amesema.

Olenasha ametoa agizo hilo wakati akijibu swali la mbunge viti maalum, Rose Tweve aliyehoji mikakati ya serikali katika kuhakikisha uwepo wa ulinzi wa mtoto dhidi ya ukatili na unyanyasaji.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

ElimuHabari za SiasaTangulizi

Walimu 12,000 kuajiriwa mwaka huu, wa kike kupewa kipaumbele

Spread the loveKATIKA mwaka 2023/2024, Serikali inatarajia kuajiri walimu 12,000 wa masomo...

ElimuHabari za Siasa

Ukomo michango wanafunzi kidato cha tano 80,000

Spread the loveSERIKALI imesema ukomo wa michango kwa wanafunzi wanaojiunga kidato cha...

ElimuHabari Mchanganyiko

Dk. Biteko apongeza mikakati ya kuinua elimu Dodoma

Spread the loveNaibu Waziri Mkuu na Waziri wa Nishati, Dk. Dotto Biteko...

ElimuHabari za Siasa

Shigongo: Nafanya masters kwa kutumia kipaji pekee

Spread the loveMbunge wa Buchosa, Eric Shigongo (CCM) ameishukuru Serikali kwa kurejesha...

error: Content is protected !!