Friday , 19 April 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Ndugai amtisha Heche Tarime Vijijini
Habari za Siasa

Ndugai amtisha Heche Tarime Vijijini

Spread the love

JOB Nduga, Spika wa Bunge la Jamhuri amemtisha John Heche, Mbunge wa Tarime Vijijini kwamba, uchaguzi mkuu ujao jimbo hilo litarudi CCM mapema. Anaripoti Danson Kaijage, Dodoma … (endelea).

Ndugai amesema, kuna ufujaji mkubwa wa miradi ya serikali licha ya mbunge wake kuwa mpinzani na mpiga kelele.

Ameeleza kushangazwa na Heche kwa kushindwa kusimamia miradi ya Sh. 9 Bilioni iliyopo jimboni kwake.

“Ni lazima wabunge tujue miradi iliyo kwenye majimbo yetu,” amesema Ndugai na kuongeza;

“Sasa kama mtu kashindwa kusimamia miradi ya Sh. 9 Bilioni, mwakani atasema nini?”

Ndugai ametoa kauli hiyo leo tarehe 4 Februari 2019 bungeni Dodoma na kudai kwenye uchaguzi mkuu ujao katika jimbo hilo, wimbo utakuwa ni Sh. 9 Bilioni.

Ndugai amedai, kutokana na kushindwa kwa Heche kusimamia, ushindi kwa CCM utakuwa mapema.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za SiasaTangulizi

Tanzania, Uturuki zanuia kukuza biashara, uwekezaji

Spread the loveSERIKALI za Tanzania na Uturuki zimekubaliana kuendeleza dhamira ya kuimarisha...

Habari za Siasa

Tume huru ya uchaguzi yatangaza ajira watendaji daftari wapiga kura

Spread the love  TUME Huru ya Taifa ya Uchaguzi (INEC), imetangaza nafasi...

Habari za SiasaTangulizi

Chadema yatangaza ruti awamu ya pili maandamano

Spread the love  CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), kimesema awamu ya...

Habari za Siasa

CCM yamkana mwenyekiti UVCCM aliyetaka wapinzani wapotezwe

Spread the love  CHAMA Cha Mapinduzi (CCM), kimejitenga na kauli ya mwenyekiti...

error: Content is protected !!