Sunday , 19 May 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Dk. Nchimbi aanika ugonjwa wa CCM
Habari za SiasaTangulizi

Dk. Nchimbi aanika ugonjwa wa CCM

Dk. Emmanuel Nchimbi
Spread the love

KATIBU Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Dk. Emanuel Nchimbi, amesema ndani ya chama chake kuna changamoto ya wagombea kukataa matokeo ya uchaguzi. Anaripoti Mwandishi Wetu, Dar es salaam…(endelea).

Dk. Nchimbi ametoa kauli hiyo leo tarehe 13 Aprili 2024, akizungumza na viongozi wa CCM Mkoa wa Katavi.

“Katika chama chetu tunayo changamoto moja, wanaoshinda mioyoni mwao wanakataa matokeo na walioshindwa mioyoni mwao wanakataa matokeo. Si wengi lakini wana madhara makubwa, mtu anachaguliwa kuwa mwenyekiti wa tawi lakini akishamaliza kuchaguliwa anaanza kutafuta nani wa kumuunga mkono aanze kupambana nao katika akili yake amejitengeneza yeye Mungu mtu na kila mtu amchague yeye,” amesema Dk. Nchimbi.

Dk. Nchimbi amesema tabia ya baadhi ya wana CCM kukataa matokeo inaleta taswira mbaya kwa vyama vingine vya siasa.

“Tukiwa chama kinachotawala kinachpaswa kutoa muelekeo na dira ya nchi, tunayofanya sisi ndani ya CCM ndiyo yanaakisiwa na vyama vingine. Mkiona vyama vingine vidogo vinaanza kukataa matokeo vinatuiga sisi tunavyokataa matokeo yetu wenyewe. Ndani mtu unapigwa mchana kweupe halafu unakataa matokeo,” amesema Dk. Nchimbi.

Katibu huyo wa CCM amewataka wanachama wa chama hicho kujenga desturi ya kuheshimu matokeo ya chaguzi.

“Tujue chama cha siasa madhubuti kinaongozwa na misingi ya demokrasia na demokrasia ya kweli kushiriki chaguzi huru na kukubali matokeo bila kusita. Mimi hapa nimegombea mara 28 na nimeshindwa mara nne na nimeshindwa vizuri sio kushindwa kidogo waswahili wanasema nimepigwa flat mara nne lakini nimegombea nikijua kwamba huu ni uchaguzi kuna kushinda na kushindwa,” amesema Dk. Nchimbi.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

CCM yamteua Pele kuwa mgombea ubunge Kwahani

Spread the loveKamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Chama Cha Mapinduzi (CCM)...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Ujenzi kituo cha kupoza umeme Chalinze wafikia asilimia 93.7

Spread the loveKamati ya Kudumu ya Bunge ya Nishati na Madini imeeleza...

Habari MchanganyikoHabari za SiasaTangulizi

Wakili Mwabukusi anusurika kufungiwa, asema hatarudi nyuma

Spread the loveWAKILI Boniface Mwabukusi amesema kuwa hatorudi nyuma kuwatetea Watanzania na...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

RC Chongolo atangaza ‘vita’ kwa wanaovusha wageni kinyemela

Spread the loveKATIKA kulinda usalama wa nchi kupitia mpaka wa Songwe, Mkuu...

error: Content is protected !!