Friday , 24 May 2024
Home Kitengo Maisha Elimu Prof. Ndalichako: Mwalimu kumuua mwanafunzi ni bahati mbaya
Elimu

Prof. Ndalichako: Mwalimu kumuua mwanafunzi ni bahati mbaya

Spread the love

Waziri wa Elimu, Sayansi, Teknolojia Prof. Joyce Ndalichako amesema kuwa kitendo cha Mwalimu kumpiga mwanafunzi hadi kufa ni cha bahati mbaya. Anaripoti Khalifa Abdallah … (endelea).

Ndalichako amesema Serikali haijamtuma Mwalimu huyo kufanya tukio hilo hivyo watu wasichukulie tukio hilo kudhani kuwa shule ni sehemu ambayo si salama.

Amesema ikiwa siku moja baada ya kifo cha Mwanafunzi wa Shule ya Msingi Kibeta mkoani Kagera kutokea huku ikidaiwa kuwa kilitokana na kipigo cha Mwalimu aliyemtuhumu kwa kumuibia pochi yake lake.

Aidha amewataka Watanzania wawe na amani na utulivu katika kipindi hiki ambacho serikali inafanya kazi yake.

“Aliyefanya hivyo hajatumwa na serikali, nawaambia shule ni sehemu salama kwa namna yoyote asitokee mtu akawafanya wazazi wahofie kuwapeleka shule watoto wao,”amesema.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

BiasharaElimu

Benki ya Exim yazindua huduma ya ‘Exim Smart Shule’

Spread the love  KATIKA juhudi za kuboresha teknolojia za kidijitali katika sekta...

Elimu

Waziri SMZ akoshwa na kazi za Global Education Link

Spread the loveSERIKALI ya Mapinduzi Zanzibar SMZ imesema itaendesha msako na kuzifutia...

ElimuHabari za Siasa

Serikali kuongeza wanufaika mikopo ya elimu ya juu

Spread the loveSERIKALI imesema itaongeza idadi ya wanufaika wa mikopo ya elimu...

ElimuHabari za Siasa

Serikali kufumua mitaala ya vyuo vikuu, ufundi stadi

Spread the loveSERIKALI inakusudia kufanya mapitio katika mitaala na programu za vyuo...

error: Content is protected !!