Wednesday , 21 February 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Dk. Kikwete: Lowassa ameacha alama
Habari za SiasaTangulizi

Dk. Kikwete: Lowassa ameacha alama

Spread the love

RAIS Mstaafu, Dk. Jakaya Kikwete, amesema Lowassa alikuwa na mchango mkubwa kwa maendeleo ya nchi na ameacha alama. Anaripoti Regina Mkonde, Dar es Salaam…(endelea).

Dk. Kikwete ametoa kauli hiyo akizungumza katika shughuli ya kumuaga Hayati Lowassa, leo Jumanne, jijini Dar es Salaam.

“Tumshukru Mungu Kwa muda aliotupatia kuishi na kuhudumiwa na Lowassa. wakati wa uhai wake ametoa mchango mkubwa kwa maendeleo ya nchi yetu na ameacha alama zitakazokumbukwa daima. Shukrani kubwa tunayoweza kutoa kwake kwa sasa ni kumuombea kwa mola aiweke roho yake mahala pema peponi,” amesema Dk. Kikwete.

Aidha, Dk. Kikwete ametoa pole kwa familia hususan mjane wa Hayati Lowassa, Regina Lowassa kwa kuondokewa na mpendwa wao.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za Siasa

Rais Mwinyi ateua waziri wa uchumi na uwekezaji Zanzibar

Spread the loveRAIS wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar, Dk. Hussein Ali Mwinyi,...

Habari za SiasaTangulizi

Mvua yakatisha mkutano wa Chadema Mbeya

Spread the loveMKUTANO wa hadhara wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema),...

Habari za Siasa

Sugu atumia maandamano ya Chadema kumfikishia ujumbe Spika Tulia

Spread the loveALIYEKUWA Mbunge wa Mbeya Mjini, Joseph Mbilinyi “Sugu”, ametumia maandamano...

Habari za SiasaTangulizi

Sakata la DP World na bandari lafufuka upya

Spread the loveSAKATA la mkataba wa kiserikali kati ya Tanzania na Imarati...

error: Content is protected !!