Monday , 11 December 2023
Home Habari Mchanganyiko Balile: Wanafunzi wapewe motisha kujiunga na tasnia ya habari
Habari Mchanganyiko

Balile: Wanafunzi wapewe motisha kujiunga na tasnia ya habari

Spread the love

Mwenyekiti wa Jukwaa la Wahariri nchini (TEF) Deodatus Balile amesema kuwa ni muda muafaka wa kuwapa motisha wanafunzi katika tasnia ya habari. Anaripoti Mwandishi Wetu …(endelea).

Balile ameyasema hayo leo Ijumaa katika Chuo kikuu cha Tumaini (Tudarco) baada ya kumkabidhi zawadi Mwanafunzi Patson Andungalile  aliyefanya vizuri katika masomo ya uandishi wa habari chuoni hapo.

“Tumeshuhudia tasnia nyingine wafanyakazi, wanafunzi wanaofanya vizuri hupewa zawadi sasa ni wakati muafaka wa kuwatia moyo wanafunzi katika tasnia hii ili naye akimaliza ajue kuwa anatambulika” amesema Balile.

Balile amewataka wanafunzi wa taalama ya habari kuhakikisha wanajiandaa vizuri ili wakiingia kwenye vyombo vya habari wapate nafasi ya kuajiriwa.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari Mchanganyiko

Amsons Group watoa milioni 100 waathirika maafa Hanang

Spread the loveKAMPUNI ya Amsons Group kupitia kampuni zake za Camel Oil...

Habari Mchanganyiko

Kesi ya mfanyakazi wa CRDB itaendelea J’tatu

Spread the love  MAHAKAMA ya Hakimu Mkazi Kinondoni, Dar es Salaam inatarajia...

Habari Mchanganyiko

Mawasiliano Dar – Bagamoyo yarejea

Spread the loveMAWASILIANO ya barabara ya Mkoa wa Pwani na Dar es...

Habari Mchanganyiko

Tanesco: Mvua chanzo kukatika umeme leo

Spread the loveShirika la Umeme Tanzania (TANESCO) limedai kuwa hitilafu iliyojitokeza katika...

error: Content is protected !!