Sunday , 5 February 2023
Home Gazeti Habari za Siasa NEC yaijibu Chadema ‘tangazeni sera’
Habari za SiasaTangulizi

NEC yaijibu Chadema ‘tangazeni sera’

Mkurugenzi wa Uchaguzi, Dk. Wilson Mahera
Spread the love

TUME ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) nchini Tanzania imesema, zabuni ya kumpata mchapishaji wa karatasi za kupigia kura ilitangaza kwa mujibu wa Sheria ya Manunuzi wa Umma. Anaripoti Mwandishi Wetu, Dar es Salaam … (endelea).

Dk. Wilson Mahera, Mkurugenzi wa Uchaguzi akizungumza na waandishi wa habari leo Jumatatu tarehe 12 Oktoba 2020 amesema, zabuni hiyo ilitangazwa katika tovuti ya Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi wa Umma (PPRA) na Gazeti la Serikali la Daily News.

Dk. Mahera amesema, baada ya kutangazwa, kampuni tatu ziliruma maombi ambapo moja kutoka Afrika Kusini ya M/S Ren-Form CC iliibuka mshindi.

          Soma zaidi:-

Ufafanuzi huo wa Dk. Mahera unatokana na kauli iliyotolewa hivi karibuni na Katibu Mkuu wa Chadema, John Mnyika kuwa, NEC imefanya mabadiliko ya mchapishaji kinyume na taratibu.

Mnyika alisema, NEC imeiteua kinyemela Kampuni ya Jamama akidai mmoja wa wamiliki wake ni kada wa Chama Cha Mapinduzi (CCM).

Soma taarifa yote ya Dk. Mahera hapa chini;

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za Siasa

Prof. Muhongo aungana na wananchi ujenzi maabara za sekondari

Spread the loveMBUNGE wa Musoma Vijijini, Profesa Sospeter Muhongo, kwa kushirikiana na...

Habari MchanganyikoTangulizi

Haya hapa majina 12 ya familia moja waliofariki kwenye ajali Tanga

Spread the love  MAJINA 12 kati ya 17 ya waliofariki dunia katika...

Habari za Siasa

CCM apiga marufuku wazazi kuwatumia watoto wa kike kwenye mambo ya kimila

Spread the loveKATIBU Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Taifa Daniel Chongolo...

Habari za Siasa

Ofisi za mabalozi wa mashina zitumike kuwale vijana kimaadili – Chongolo

Spread the loveKATIBU Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Daniel Chongolo ameagiza...

error: Content is protected !!