Sunday , 25 February 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Bendera ya Chadema yawazuzua CCM Ukonga
Habari za SiasaTangulizi

Bendera ya Chadema yawazuzua CCM Ukonga

Spread the love

NI kama maneno ya kumnadi Mwita Waitara yamewaishia makada wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) baada ya kwanza kushambulia rangi za bendera ya Chadema. Anaandika Mwandishi Wetu … (endelea).

Livingstone Lusinde, Mbunge wa Mtera kupitia CCM ameishambulia rangi nyekundu iliyopo kwenye bendera hiyo akihoji maana yake.

Lusinde ametoa kauli hiyo leo tarehe 13 Septemba wakati wa kumnadi Waitara katika uchaguzi mdogo unaotarajia kufanyika tarehe 16 Septemba mwaka huu kwenye Jimbo la Ukonga jijini Dar es Salaam.

Lusinde amedai kuwa rangi nyekundu kwenye bendera ya Chadema haina uhalisia na kwamba rangi ya kijani ya CCM ina maana halisi.

“Mnawekaje bendera nyekundu, mlipigana vita wapi? Likipita gari la mzigo linaweka bendera nyekundu kwamba mzigo umezidi bodi sasa Chadema mzigo umezidi bodi vijana shukeni,” amesema.

Kwenye mkutano huo Lusinde amesema, Waitara anajua shida za wana Ukonga hivyo amewaomba wamchague ili ashirikiane na CCM kuzitatua.

Hata hivyo amesema, Waitara sio Mungu na hawezi kuzitatua zote kwani mwenye uwezo wa kutatua matatizo yote ni Mungu pekee.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za SiasaTangulizi

Samia atoa pole ajali iliyoua 25, kujeruhi 21 Arusha

Spread the loveRais Samia Suluhu Hassan ametuma salamu za rambirambi kwa Mkuu...

Habari MchanganyikoTangulizi

25 wafariki dunia katika ajali Arusha

Spread the loveWatu 25 wamefariki dunia papo hapo mkoani Arusha katika ajali...

Habari za SiasaTangulizi

Dk. Biteko afuta likizo watumishi Tanesco, bosi Morogoro yamkuta

Spread the loveNaibu Waziri Mkuu na Waziri wa Nishati, Mhe. Dk. Doto...

Habari za Siasa

Mbarala ajitosa kumrithi Zitto, aahidi kuipa ushindi ACT-Wazalendo uchaguzi mkuu

Spread the loveKATIBU wa Idara ya Haki za Binadamu na Makundi Maalum...

error: Content is protected !!