Thursday , 13 June 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Mbunge Kubenea alia na rafu za serikali ya JPM
Habari za Siasa

Mbunge Kubenea alia na rafu za serikali ya JPM

Spread the love

SAED Kubenea, Mbunge wa Jimbo la Ubungo jijini Dar es Salaam, amesema Watanzania wanakuwa maskini kwa sababu ya ubaguzi unaofanywa na serikali, anaandika Hellen Sisya.
Akizungumza katika mkutano wa hadhara uliofanyika jana jioni katika eneo la Kimara Kilungule,

Mbunge huyo alisema kuwa  serikali imekuwa ikibagua shughuli za maendeleo.
Amesema serikali imeshindwa kupeleka miradi mbalimbali ya maendeleo kwa maeneo ambayo yanaongozwa na wapinzani.

Ametoa mfano kuwa ujenzi wa uwanja wa ndege wa Chato mkoani Geita kwamba  mradi huo haukuwa na ulazima wowote kwani serikali ilikuwa na uwezo wa kuuboresha uwanja wa ndege uliopo jijini Mwanza badala ya kujenga mwingine.

“Ni lazima nchi hii iache upendeleo, iache ubaguzi, viongozi ni lazima wawe mfano kwa wananchi, ukianza kubagua hawa wapinzani, hawa ni CCM, ndani ya wapinzani wanaishi CCM, ndani ya CCM wanaishi upinzani.” amesema Kubenea.

Aidha, Mbunge huyo alisema ni lazima serikali iache kuwalinda baadhi ya watu ili kuleta usawa mbele ya sheria badala ya kuangalia sura wala cheo cha mtu.

“Mwalimu Nyerere alituacha tukiwa wamoja, taifa hili limeachwa likiwa moja, leo linakatwa vipande vipande kwa chuki na uhasama usio na msingi. Kuna ubaguzi kwenye nchi.!!Mtu mmoja,wamefanya makosa pamoja, mmoja anapelekwa mahakamani, mwingine ameachwa .” amesisitiza Mbunge huyo.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za SiasaKimataifa

IFP wakubali kuungana na ANC kuunda serikali

Spread the loveChama cha upinzani nchini Afrika Kusini, Inkatha Freedom Party (IFP)...

BiasharaHabari za Siasa

Prof. Mkumbo: Pato la taifa limefikia trilioni 148

Spread the loveWaziri wa Mipango na Uwekezaji, Profesa Kitila Mkumbo amesema mwaka...

BiasharaHabari MchanganyikoHabari za Siasa

Deni la Serikali lafikia trilioni 91

Spread the loveWaziri wa Mipango na Uwekezaji Profesa Kitila Mkumbo amesema hadi...

Habari za SiasaTangulizi

Mbunge Dk. Shogo Mlozi afariki dunia

Spread the loveMbunge wa Bunge la Afrika Mashariki (EALA) ambaye pia ni...

error: Content is protected !!