Thursday , 13 June 2024
Home Habari Mchanganyiko Mlango ajira JKT wafunguliwa
Habari Mchanganyiko

Mlango ajira JKT wafunguliwa

Spread the love

MLANGO wa ajira umefunguliwa kwa vijana waliomaliza mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), na kufanya kazi ya kujitolea kwa miaka miwili. Anaripoti Dandon Kaijage, Dodoma … (endelea).

Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora imeeleza, wahitimu wenye sifa wawasilishe taarifa zao binafsi (CV), vyeti vya elimu, taaluma na vyeti vya kuhitimu mafunzo ya JKT katika ofisi hiyo ili wapate kuajiriwa.

Kauli hiyo imetolewa leo tarehe 24 Desemba 2019 na Dk. Laurean Ndumbaro, Katibu Mkuu wa ofisi hiyo mbele ya waandishi wa habari katika ukumbi wa mikutano wa ofisi hiyo jijini Dodoma.

Amesema, serikali katika juhudi za kuwajengea vijana uadilifu, umoja na mshikamano, inatarajia kuwapa ajira vijana waliohitimu mafunzo hayo.

Na kwamba, ajira hizo zitawahusu vijana wanaojitolea kwenye kambi mbalimbali za JKT, kwa muda wa miaka miwili tangu wahitimu mafunzo yao.

“Kwa kutambua mchango wa vijana ambao wamekuwa wakijitolea na hawajapata  ajira hadi sasa, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania John Magufuli, ameelekeza vijana wote wenye shahada ya kwanza waliohudhuria na kuhitimu Operesheni Magufuli na waliojitolea wapewe ajira,” amesema.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

BiasharaHabari MchanganyikoHabari za Siasa

Deni la Serikali lafikia trilioni 91

Spread the loveWaziri wa Mipango na Uwekezaji Profesa Kitila Mkumbo amesema hadi...

BiasharaHabari Mchanganyiko

GGML yaahidi kuendelea kushirikiana na UDSM kudhamini tafiti, ubunifu

Spread the loveKAMPUNI ya Geita Gold Mining Limited (GGML) imeahidi kuendelea kushirikiana...

BiasharaHabari MchanganyikoHabari za Siasa

Marekani yasaka fursa uwekezaji sekta ya nishati Tanzania

Spread the loveNaibu Waziri Mkuu na Waziri wa Nishati, Doto Biteko amekutana...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

RC Chalamila: Wasanii wanamchango mkubwa katika maendeleo ya Taifa

Spread the loveMkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Albert Chalamila ametoa...

error: Content is protected !!