Friday , 1 March 2024
Home Habari Mchanganyiko BAKWATA yampinga “Mtume wa uongo” Pwani
Habari Mchanganyiko

BAKWATA yampinga “Mtume wa uongo” Pwani

Msemaji Mkuu wa Mufti, Khamis Mataka
Spread the love

BARAZA Kuu la Waislamu Tanzania (Bakwata) limewataka waumini wake na watanzania wote nchini kumpuuza mtu mmoja aliyejitokeza huko mkoani Pwani, akidai kuwa yeye ni Nabii Ilyasa, anaandika Irene David.

Mwenyekiti wa Halmashauri BAKWATA taifa na Msemaji Mkuu wa Mufti, Khamis Mataka, amethibitisha kuwepo na upotoshwaji wa mafundisho ya Uislamu yatolewayo na Hamza Issa, “Mtume Ilyasa” wakati akizungumza na waandishi wa habari katika makao makuu ya baraza hilo jijini Dar es Salaam.

Issa anadai kuwa yeye ni Muislam amepewa ufunuo na kwamba roho ya ”Mtume Ilyasa” imemuingia na hivyo yeye ndiye “Nabii Ilyasa” mwenyewe.

Anatumia Qurani na mafunzo ya kiislamu jambo lililosababisha Baraza la Masheihk wa mkoa wa Pwani kutolifumbia macho na kuleta maazimio yao kwa Mufti Mkuu.

Kwa mujibu wa Imani yetu sisi Waislam, tunaamini kuwa hakuna Nabii aliyekuwepo na atakaye kuja kuwepo tena zaidi ya Nabii na Mtume Mohammad.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari Mchanganyiko

Karafuu, Parachichi yawa fursa Morogoro

Spread the loveIMEELEZWA kuwa zao la karafuu ambalo kwa sasa linalimwa pia...

BiasharaHabari Mchanganyiko

Washindi 12 NMB MastaBata na wenza wao wapaa Afrika Kusini

Spread the loveWASHINDI 12 wa kampeni ya kuhamasisha matumizi yasiyohusisha pesa taslimu...

Habari Mchanganyiko

4 wanusurika kifo ajali ya ndege Serengeti

Spread the loveWATU wanne wakiwamo abiria watatu na rubani mmoja wamenusurika kifo...

Habari Mchanganyiko

Mafua yamtesa Papa, afuta mikutano

Spread the loveKiongozi wa Kanisa katoliki duniani, Papa Francis amelazimika kufuta mkutano...

error: Content is protected !!