Godfrey Tumaini 'Dudubaya'

Ruge amponza Dudubaya, Waziri atoa maagizo mazito

HARRISON Mwakyembe, Waziri wa Habari, Sanaa, Utamaduni na Michezo ameliagiza Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA), kumchukulia hatua msanii, Godfrey Tumaini maarufu kama ‘Dudubaya’, kwa kumdhihaki aliyekuwa Mkurugenzi Mtendaji wa Vipindi wa Clouds Media Group, marehemu Ruge Mutahaba. Anaripoti Regina Mkonde … (endelea).

Mwakyembe ametoa agizo hilo leo tarehe 27 Februari 2019, baada ya Dudu Baya kusambaza video katika mitandao ya kijamii inayomuonyesha akimdhihaki marehemu Ruge.

Aidha, Mwakyembe ameitaka BASATA kushirikiana na Jeshi la Polisi nchini kumchukulia hatua za kisheria Dudubaya kufuatia hatua yake hiyo.

Saa chache baada ya Mwakyembe kutoa agizo hilo, Dudubaya amemjibu akisema kuwa, bora mafuta  yatakayotumika kwenye difenda kwenda kumkamata, bora yakakamate majambazi kwa kuwa yeye yuko tayari kwenda katika kituo chochote atakachoelekezwa na Jeshi la Polisi kwenda.

“Niko ‘home’ nyumbani mheshimiwa Mwakyembe umeagiza nikamatwe na jeshi la polisi, usisumbue madifenda kupoteza mafuta bora kakamate majambazi, waambie polisi waniite kituo gani kama ni Oysterbay, Salender Bridge,  central au Mabatini ‘im raedy to come there, thisi is God is job,” amesema Dudubaya.

HARRISON Mwakyembe, Waziri wa Habari, Sanaa, Utamaduni na Michezo ameliagiza Baraza la Sanaa la Taifa (BASATA), kumchukulia hatua msanii, Godfrey Tumaini maarufu kama ‘Dudubaya’, kwa kumdhihaki aliyekuwa Mkurugenzi Mtendaji wa Vipindi wa Clouds Media Group, marehemu Ruge Mutahaba. Anaripoti Regina Mkonde … (endelea). Mwakyembe ametoa agizo hilo leo tarehe 27 Februari 2019, baada ya Dudu Baya kusambaza video katika mitandao ya kijamii inayomuonyesha akimdhihaki marehemu Ruge. Aidha, Mwakyembe ameitaka BASATA kushirikiana na Jeshi la Polisi nchini kumchukulia hatua za kisheria Dudubaya kufuatia hatua yake hiyo. Saa chache baada ya Mwakyembe kutoa agizo hilo, Dudubaya amemjibu akisema kuwa, bora mafuta  yatakayotumika…

Review Overview

User Rating: Be the first one !

About Regina Mkonde

error: Content is protected !!
Visit Us On FacebookVisit Us On TwitterVisit Us On YoutubeVisit Us On Instagram