Tuesday , 27 February 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Skauti sasa kutua Vyuo Vikuu
Habari za Siasa

Skauti sasa kutua Vyuo Vikuu

Mwantumu Mahiza, Skauti Mkuu wa Chama cha Maskauti Tanzania
Spread the love

BAADA ya kuteuliwa na kuapishwa kuwa Skauti Mkuu wa Chama cha Maskauti Tanzania, Mwantumu Mahiza ameahidi kuieneza skauti katika vyuo vya kati na vyuo vikuu. Anaripoti Regina Kelvin … (endelea).

Mahiza ameyaahidi hayo leo tarehe 3 Oktoba 2018 ikulu jijini Dar es Salaam, ambapo alimhakikishia Rais John Magufuli kwamba atautumia vyema wadhifa huo katika kujenga maadili ya vijana wa kitanzania.

Mahiza ameeleza kuwa, kwa miaka mingi skauti ilienea katika shule za msingi na sekondari na kwamba ni wakati husika kwa taasisi hiyo ya kujenga maadili ya vijana wa Tanzania kuenea katika vyuo vyote hapa nchini.

“Nakushukuru kwa kuniteua kulea vijana wa Tanzania kupitia skauti, wajibu wangu ni mambo mawili, kuhakikisha skauti inaenea katika vyuo vya kati na vyuo vikuu kwa sababu miaka mingi ilienea shule za msingi na sekondari,” amesema Mahiza.

Katika hatua nyingine, Mahiza aliahidi kufanikisha ujenzi wa kambi ya kimataifa ya Skauti jijini Dodoma.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za Siasa

Hamahama Ngorongoro kutikisa maandamano ya Chadema Arusha

Spread the loveMAELFU ya wanachama na wafuasi wa Chama cha Demokrasia na...

Habari za SiasaTangulizi

Waliofariki ajalini Arusha kuagwa siku ya maandamano Chadema

Spread the loveMIILI ya watu 25 waliofariki dunia katika ajali iliyohusisha lori...

Habari za SiasaTangulizi

Serikali kuiburuzwa mahakamani ajali iliyoua 25 Arusha

Spread the loveMTANDAO wa Watetezi wa Haki za Binadamu Tanzania (THRDC), imeitaka...

Habari za SiasaTangulizi

Samia atoa pole ajali iliyoua 25, kujeruhi 21 Arusha

Spread the loveRais Samia Suluhu Hassan ametuma salamu za rambirambi kwa Mkuu...

error: Content is protected !!