Friday , 24 May 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Mpina awavaa mawaziri wanaompelekea majungu Rais Samia
Habari za SiasaTangulizi

Mpina awavaa mawaziri wanaompelekea majungu Rais Samia

Luhaga Mpina
Spread the love

MBUNGE wa Kisesa, Luhaga Mpina (CCM) amewataka baadhi ya mawaziri aliodai kuwa wanampelekea majungu Rais Samia Suluhu kuhusu wabunge wanaokosoa utendaji wa serikali yake, waache mara moja kwani lengo la wawakilishi ni kuhakikisha wananchi wanapata maendeleo. Anaripoti Mwandishi Wetu, Dar es Salaam…(endelea).

Mpina ametoa kauli hiyo leo tarehe 10 Mei 2024, akichangia makadirio ya mapato na matumizi ya Wizara ya Maji,kwa mwaka wa fedha wa 2024/25, bungeni jijini Dodoma.

“Na hapa niseme kidogo kwa wale mawaziri ambao baadae hapa wakiona wameshindwa kujibu maswali yetu wanasema ooh unajua ana jambo lake, nataka tuwaambie kwamba hakuna jambo lolote tuna jambo moja tu la watanzania kupata maendeleo,” amesema Mpina na kuongeza:

“Hakuna hiyana yoyote na huko wanakopeleka majungu wajue kwamba wengine ndio tumekulia kule, kwa makamo wa Rais na leo ndio rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania nimekaa pale mimi miaka mitatu na nilitoka pale kwa kuvikwa nishani.”

Akitoa maoni yake kuhusu wizara hiyo, Mpina amempongeza Waziri wa Maji, Jumaa Aweso kwa kufanya kazi kwa bidii ili kuhakikisha wananchi wanapata huduma ya maji.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Biteko awataka makatibu mahsusi kujiendeleza, kuwa kielelezi cha huduma bora

Spread the loveNaibu Waziri Mkuu na Waziri wa Nishati, Dk. Doto Biteko...

Habari za SiasaMakala & Uchambuzi

Rais Samia muonee huruma Dk. Phissoo

Spread the loveRAIS wangu mama Samia, wiki iliyopita baada ya kuwa nimekuandikia...

Habari za SiasaMakala & Uchambuzi

Miaka 63 ya Uhuru bila katiba ya wananchi

Spread the loveWAFUASI wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) na wanaharakati...

Habari za SiasaMakala & Uchambuzi

Serikali mbili ni sera ya CCM, si mkataba wa Muungano

Spread the loveMUUNGANO kati ya Tanganyika na Zanzibar uliotimiza miaka 60 tangu...

error: Content is protected !!