Thursday , 2 February 2023
Home Gazeti Habari Mchanganyiko Kamishina wa Magereza afanya mabadiliko
Habari Mchanganyiko

Kamishina wa Magereza afanya mabadiliko

Spread the love

Kamishna Jenerali wa Jeshi la Magereza Tanzania, Phaustine Martin Kasike amefanya mabadiliko ya kiuongozi kwa wakuu wa Magereza wa mikoa na vituo nchini. Anaripoti Mwandishi Wetu … (endelea).

Taarifa ya mabadiliko hayo imetolewa leo tarehe 24 Julai, 2018 kwa vyombo vya habari na Mrakibu Msaidizi wa Magereza, ambaye pia ni Ofisa Habari Makao Makuu ya Jeshi la Magereza, Lucas Mboje.

Sehemu ya taarifa hiyo inaeleza kuwa, Kamishna Kasike amemhamisha Mkuu wa Magereza Mkoa wa Dodoma, Naibu Kamishna wa Magereza, DCP Julius Sang’udi kwenda Makao Makuu ya Magereza kuwa Mkuu wa Kitengo cha Huduma za Wafungwa. huku nafasi yake ikichukuliwa na Mkuu wa Magereza wa Singida, Kamisha Msaidizi Mwandamizi wa Magereza, SACP Salum Hussein.

Nafasi ya SACP Hussein imechukuliwa na Kamishna Msaidizi wa Magereza, ACP Msepwa Omary aliyekuwa Mkuu wa Gereza la Mtego wa Simba. ACP Msepwa amekuwa Kaimu Mkuu wa Magereza mkoa wa Singida na nafasi yake kukaimiwa na Mrakibu wa Magereza, Muta Tibalinda.

Vile vile, taarifa hiyo inaeleza kuwa, Mkuu wa Magereza Mkoa wa Tanga Naibu Kamishna wa Magereza, DCP John Masunga amehamishiwa Makao Makuu ya Magereza kuwa Mkuu wa Kitengo cha Viwanda vya Jeshi la Magereza ambapo nafasi yake imekaimishwa kwa aliyekuwa Mnadhimu wa Magereza Mkoani Tanga, Kamishna Msaidizi wa Magereza, ACP Emmanuel Lwinga.

Related Articles

Habari Mchanganyiko

GGML kuwapatia mafunzo kazi wahitimu 50 wa vyuo vikuu nchini

Spread the loveJUMLA ya wahitimu 50 wa vyuo vikuu nchini wamepata fursa...

Habari Mchanganyiko

NHC yaongeza mapato kufikia kufikia Sh bilioni 257

Spread the loveSHIRIKA la Nyumba la Taifa (NHC) limeongeza mapato hadi kufikia...

Habari MchanganyikoTangulizi

Mo Dewji achomoza bilionea pekee Afrika Mashariki

Spread the loveMAZINGIRA mazuri ya uwekezaji nchini Tanzania yamezidi kuleta matunda baada...

Habari Mchanganyiko

Rais Samia: Panapotokea uvunjifu wa amani panakuwa haki imepotezwa

Spread the love  RAIS wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Samia Suluhu...

error: Content is protected !!