Sunday , 19 May 2024
Home Habari Mchanganyiko Serikali yapunguza kodi ya makampuni kwa 20%
Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Serikali yapunguza kodi ya makampuni kwa 20%

Spread the love

SERIKALI imepunguza kodi ya makampuni kwa asilimia 20, kutoka asilimia 30 hadi 10, kwa kipindi cha miaka mitano ya mwanzo, lengo likiwa ni kuchochea uwekezaji katika sekta ya viwanda. Anaripoti Regina Mkonde, Dar es Salaam…(endelea).

Hayo yamesemwa leo tarehe 9 Mei 2024 na Rais Samia Suluhu Hassan, akizindua kiwanda cha kuunganisha malori na matipa cha Saturn Corporation Limited, Kigamboni jijini Dar es Salaam.

Mkuu huyo wa nchi amesema Serikali yake itaendelea kujenga uchumi wa kisasa, fungamanishi, jumuishi na shindanishi katika msingi wa viwanda, huduma za kiuchumi na miundombinu wezeshi.

Rais Samia amesema sekta hiyo inaongeza uzalishaji na kutoa ajira kwa wananchi na kukuza uchumi jumuishi na kusaidia kuondoa umasikini.

Kuhusu kiwanda hicho cha kuunganisha malori, Rais Samia amesema bidhaa zitakazozalishwa zinasaidia kupunguza gharama pamoja na kutoa ajira za moja kwa moja 250 na zisizo za moja kwa moja 1,800.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

CCM yamteua Pele kuwa mgombea ubunge Kwahani

Spread the loveKamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Chama Cha Mapinduzi (CCM)...

BiasharaHabari Mchanganyiko

Canada yatenga bilioni 38 kutekeleza mradi ya kuinua vijana TZ

Spread the loveSERIKALI ya Canada kupitia ‘CARE International Canada’ imetenga takribani Sh...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Ujenzi kituo cha kupoza umeme Chalinze wafikia asilimia 93.7

Spread the loveKamati ya Kudumu ya Bunge ya Nishati na Madini imeeleza...

Habari Mchanganyiko

Balile ateuliwa rais wa wahariri Afrika Mashariki

Spread the loveJumuiya ya Wahariri wa Afrika Mashariki (EAES), imemchagua Mwenyekiti wa...

error: Content is protected !!