Wednesday , 8 February 2023
Home Gazeti Habari Yanga wapewa wababe wa Kipanga kombe la Shirikisho.
HabariMichezoTangulizi

Yanga wapewa wababe wa Kipanga kombe la Shirikisho.

Spread the love

 

MARA baada ya kuangukia kwenye michuano ya kombe la Shirikisho, klabu ya soka ya Yanga imepangwa kumenyana dhidi ya Club Africain ya nchini Tunisia, katika mchezo wa mtoano. Anaripoti Damas Ndelema…(endeleaa)

 Droo ya michezo hiyo imechezeshwa hii leo tarehe 18 2022, jijini Cairo nchini Misri ambapo ndio makao makuu ya Shirikisho la Mpira Barani Afrika (CAF)

Katika mchezo huo Yanga itaanzia nyumbani kwenye dimba la Benjamin Mkapa jijini Dar es Salaam, tarehe 2 Novemba 2022, kwenye dimba la Benjamini Mkapa jijini Dar es Salaam, huku mchezo wa marudiano ukitarajia kupigwa nchini Tunisia tarehe 9 Novemba 2022.

Yanga imeangukia kwenye michuano hiyo, mara baada ya kuondolewa na Al Hilal ya nchini Sudan, kwa jumla ya mabao 2-1 katika michezo yote miwili.

Kwa upande wa Club Africain wao walifanikiwa kufuzu kwa hatua hii, mara baada ya kuwaondosha Kipanga ya Zanzibar kwa jumla ya mabao 7-0, katika mchezo wa marudiano huku mchezo wa kwanza uliopigwa Zanzibar Oktoba 8 mwaka huu, walitoka sare ya bila kufungana.

1 Comment

  • Mapendekezo yetu ni kuona Yanga ikishinda ila ni vigumu saana tena saana Yanga kuwashinda CLUB AFRICAIN. Club hii ni bora zaidi mara ine kuliko hata Al hilal ambayo iliwatowa Yanga week iliopita. Ila soccer ni soccer labda club yetu ya Yanga inaweza kupata nafasi kushinda michuwano yao

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za SiasaTangulizi

Bunge lalia msongamano wa mizigo bandari Dar es Salaam

Spread the love  KAMATI ya Kudumu ya Bunge ya Uwekezaji wa Mitaji...

Habari MchanganyikoTangulizi

Haya hapa majina 12 ya familia moja waliofariki kwenye ajali Tanga

Spread the love  MAJINA 12 kati ya 17 ya waliofariki dunia katika...

Habari za SiasaTangulizi

Vigogo wanaokwamisha mradi Liganga na Mchuchuma kitanzani

Spread the love  NAIBU Spika wa Bunge, Mussa Zungu, watu wanaokwamisha utekelezaji...

Habari MchanganyikoTangulizi

Hii hapa kauli ya Sheikh mpya mkoa wa Dar

Spread the loveSAA chache baada ya kuteuliwa kukaimu nafasi ya aliyekuwa Sheikh...

error: Content is protected !!