Friday , 1 March 2024
Home Kitengo Michezo Yanga wamtimua kocha wake, kisa ubaguzi
Michezo

Yanga wamtimua kocha wake, kisa ubaguzi

Lucy Eymael
Spread the love

KLABU ya Yanga imemfuta kazi kocha wake, Lucy Eymael kutokana na kauli zake za kibaguzi alizozitoa kwa mashabiki wa timu hiyo katika vipindi tofauti. Anaripoti Kelvin Mwaipungu, Dar es Salaam … (endelea).

Pamoja na Eymael kuisaidia Yanga kumaliza Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara kumaliza katika nafasi ya pili baada ya kushinda mchezo wake wa jana dhidi ya Lipuli FC kwa bao 1-0, lakini klabu ya Yanga imemtaka kocha huyo kuondoka kuhakikisha anaondoka haraka nchini.

Eymael amekutana na rungu hiyo baada ya kutoa kauli za kibaguzi kwa mashabiki wa Yanga hawajui mpira na anapofanya mabadiliko huwa wanaopiga makelele kama nyani.

Taarifa kamili ya Yanga kumtimua Eymael hii hapa:-

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Michezo

Wizara yaahidi kuboresha, kuimarisha michezo

Spread the loveIkiwa ni saa kadhaa baada ya kumalizika kwa mashindano ya...

Habari MchanganyikoMichezo

Nje jogging yanyakua medali 20 Kili Marathon

Spread the loveTimu ya riadha ya Wizara ya Mambo ya Nje na...

Michezo

Siku ya kukusanya maokoto ni leo, usipange kukosa

Spread the love  HATIMAYE Jumamosi imefika ndugu mteja wa Meridianbet na mechi...

Michezo

Kuwa milionea na Meridianbet ni rahisi sana

Spread the love  JE, unajua kuwa leo hii ni siku nzuri kwako...

error: Content is protected !!