Monday , 26 February 2024
Home Habari Mchanganyiko Wenye ulemavu waiangukia serikali ya JPM
Habari Mchanganyiko

Wenye ulemavu waiangukia serikali ya JPM

Spread the love

CHAMA cha walemavu Tanzania (CHAWATA), kimeiomba serikali ya awamu ya tano kuwaangalia kwa jicho la tatu katika swala zima la uchumi wao, anaandika Victoria Chance.

CHAWATA kimedai kuwa serikali imekuwa ikiwaacha nyuma katika nyanja mbalimblali ikiwemo kielimu,kiuchumi, kitamaduni, kisisasa na hata kiutamaduni.

Wameiomba serikali kuwapatia Bajaji ili waweze kuitumia kuwatatlia changamoto mbalimbali za uchumi kwa watu wenye ulemavu.

Wamemuomba Rais John Magufuli kupitia serikali yake ya awamu ya tano,kuzuia watu wengine ambao ni wazima kuendesha Bajaji badala yake, wapewe wao ili wafanye kazi hiyo.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari Mchanganyiko

RC Geita awafunda wahitimu wapya GGML

Spread the loveMKUU wa Mkoa wa Geita, Martine Shigela ametoa wito kwa...

Habari Mchanganyiko

Biteko asisitiza umuhimu wa EREA sekta ya nishati

Spread the loveNaibu Waziri Mkuu na Waziri wa Nishati, Dk. Doto Biteko...

Habari Mchanganyiko

Tembo aongoza migongano binadamu, wanyamapori

Spread the loveIMEELEZWA kuwa asilimia 80 ya migongano baina ya binadamu na...

Habari Mchanganyiko

“Watanzania tembeleeni vivutio vya utalii”

Spread the loveSHIRIKA la Hifadhi za Taifa (TANAPA) limewataka Watanzania kujitokeza kutembelea...

error: Content is protected !!