Friday , 3 February 2023
Home Gazeti Habari Mchanganyiko Watanzania wawili mbaroni kwa kumtumia mlemavu kuombaomba Nairobi
Habari MchanganyikoKimataifa

Watanzania wawili mbaroni kwa kumtumia mlemavu kuombaomba Nairobi

Spread the love

 

WATANZANIA wawili wamepandishwa kizimbani kwa wakikabiliwa na mashtaka ya kumtumia mlemavu kujitajirisha kupitia kwa kuombaomba katika barabara za jijini Nairobi nchini Kenya. Anaripoti Mwandishi Wetu … (endelea).

Washtakiwa hao, Kuyi Paulo na Sita Yohana walifikishwa katika Mahakama ya Milimani Jumatatu tarehe 30 Agosti, 2021 wakituhumiwa na ulanguzi wa binadamu.

Kwa mujibu wa  vyombo vya habari nchini humo, wawili hao pia wanaripotiwa kumpokonya mlemavu huyo pesa alizokuwa anaombaomba barabarani jijini Nairobi.

Hata hivyo, wawili hao walikanusha shtaka la kukiuka haki za mlalamikaji huyo mwenye umri wa miaka 14.

Mahakama pia ilifahamishwa kuwa wawili hao walikandamiza haki ya mlalamishi kwa kumnyima fursa ya kupata elimu ili wajikimu kiuchumi.

Hakimu Mkazi wa Mahakama ya Milimani, Zainab Abdul alielezwa na Kiongozi wa Mashtaka, Everlyn Ongunga kuwa wawili hao walikuwa wakimsafirisha mlemavu huyo kila siku katika mtaa Shauri Moyo, Nairobi kuomba kando ya barabara.

Hakimu Abdul aliwashurutisha wawili hao kulipa dhamana ya Sh milioni 6.3 pesa taslimu kila mmoja.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari Mchanganyiko

NMB yafadhili ziara ya mafunzo machinga, bodaboda Dar nchini Rwanda

Spread the loveBENKI ya NMB imefadhili ziara ya siku nne ya mafunzo...

ElimuHabari Mchanganyiko

Waliopata Division one St Anne Marie Academy waula, Waahidiwa kupelekwa Ngorongoro, Mikumi

Spread the love WANAFUNZI wa shule ya St Anne Marie Academy waliofanya...

Habari Mchanganyiko

Wadau wataka kasi iongezeke marekebisho sheria za habari

Spread the love  WADAU wa tasnia ya habari wametakiwa kuongeza juhudi katika...

Habari Mchanganyiko

TEF yawatuliza wadau wa habari marekebisho vifungu kandamizi

Spread the love  JUKWAA la Wahariri Tanzania (TEF), limewataka wadau wa habari...

error: Content is protected !!