Friday , 3 February 2023
Home Gazeti Habari za Siasa Wananchi wapanga kuandamana kumng’oa diwani
Habari za Siasa

Wananchi wapanga kuandamana kumng’oa diwani

Spread the love

 

WAKAZI wa Kata ya Nzuguni Jijini Dodoma wamepanga kuandamana hadi kwa Diwani wao, Mzee Aloyce (CCM) ili wamshinikize kujiuzulu kwa kushindwa kutimiza majukumu yake. Anaripoti Mwandishi Wetu, Dodma … (endelea).

Wakizungumza na mwandishi wetu leo tarehe 7 Mei, 2022, wananchi hao wamesema licha ya kushiriki katika shughuli za maendeleo kwa kuchangishana fedha, bado diwani huyo haoneshi ushirikiani wowote.

Wamesema fedha hizo wamekuwa wakichangisha mathalani kwa matengenezo ya barabara lakini diwani ameshindwa kushirikiana nao.

Hata hivyo, wamesema kwa muda mrefu  kiongozi huyo hafanyi mikutano  na wananchi wake ili kusikiliza kero zao.

“Kwa kipindi kirefu kata ya Nzuguni ambayo ipo umbali wa Kilomita tano kutokea katikati ya Jiji la Dodoma imekuwa kero kwa wananchi kwa kuwa imeharibika.

“Lakini pia kata yetu haina maji safi na salama, cha ajabu diwani yupo tu wala haoneshi jitihada ziozote za kushughulikia matatizo yetu,” amesema mmoja wa wananchi.

Alipoulizwa diwani huyo kuhusiana na tuhuma hizo, alisema malalamiko hayo ya wananchi hayana ukweli wowote, labda ni ajenda binafsi za mtu kumwelekea diwani.

“Ushirikiano gani ambao wanautaka? Nimeitisha mkutano wananchi wamejitokeza wachache, tunajenga daraja, tumeomba barabara na tumepata na zitaanza kutengeneza hivi karibuni. Kama wana ajenda zao na diwani waseme, waje Nzuguni waone kinachofanyika,” alisema Diwani Mzee.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za Siasa

Vijana ACT-Wazalendo Dar wampa tano Rais Samia

Spread the love  NGOME ya Vijana ya Chama cha ACT-Wazalendo, kimempongeza Rais...

Habari za Siasa

ACT-Wazalendo yaiangukia Serikali kunusuru wananchi Liwale, Nachingwea

Spread the love  CHAMA cha ACT-Wazalendo, kimeitaka Serikali kuchukua hatua za haraka...

Habari za SiasaTangulizi

Vigogo wanaokwamisha mradi Liganga na Mchuchuma kitanzani

Spread the love  NAIBU Spika wa Bunge, Mussa Zungu, watu wanaokwamisha utekelezaji...

Habari za Siasa

Gridi ya Taifa kufumuliwa kukabiliana na katizo la mgao wa umeme

Spread the love  WAZIRI wa Nishati, Januari Makamba, amesema Serikali ina mpango...

error: Content is protected !!