Wednesday , 8 February 2023
Home Gazeti Habari Mchanganyiko Walioitwa kujiunga na polisi hawa hapa
Habari MchanganyikoTangulizi

Walioitwa kujiunga na polisi hawa hapa

IGP Simon Sirro
Spread the love

 

JESHI la Polisi nchini Tanzania, limetangaza orodha ya majina 1,475 waliomba kujiunga na jeshi hilo. Anaripoti Victoria Mwakisimba, TUDARCo … (endelea).

Vijana hao wenye elimu ya shahada, stashahada na astashahada walioomba kujiunga na jeshi kupitia makao makuu ya Polisi Dodoma usaili wao utafanyika kuanzia kesho Jumatatu hadi tarehe 30 Septemba 2021.

Taarifa ya Inspekta Jenerali wa Polisi (IGP), Simon Sirro imesema, usaili huo utafanyikia jijini Dar es Salaam eneo la Polisi (Baracks) barabara ya Kilwa karibu na Hospital Kuu ya Polisi saa 02.00 asubuhi.

“Kwa wale wenye elimu ya kidato cha nne na sita waliowasilisha maombi yao kwa makamanda wa polisi mikoa watafanya usaili kwenye mikoa yao,” imeeleza taarifa hiyo

Orodha ya vijana waliochaguliwa kufanya usaili Jiji la Dar es salaam hi hapa

1 Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari Mchanganyiko

Mawakili waiburuza mahakamani TLS, EALS

Spread the love  WAKILI Hekima Mwasipu na wenzake wawili, wamefungua kesi katika...

Habari Mchanganyiko

Uvuvi bahari kuu wapaisha pato la Taifa

Spread the love  SERIKALI imesema uvuvi wa bahari kuu umeliingizia Taifa pato...

Habari Mchanganyiko

DPP aweka pingamizi kesi ya ‘watu wasiojulikana’

Spread the love  MKURUGENZI wa Mashtaka nchini (DPP), ameweka pingamizi dhidi ya...

Habari Mchanganyiko

Washindi saba safarini Dubai NMB MastaBata ‘Kote Kote’

Spread the loveKAMPENI ya kuhamasisha matumizi ya Mastercard na QR Code ‘Lipa...

error: Content is protected !!