Monday , 27 May 2024
Home Habari Mchanganyiko Walimu Hazina kizimbani kwa kuiba mitihani
Habari Mchanganyiko

Walimu Hazina kizimbani kwa kuiba mitihani

Spread the love

PATRICK Cheche, Mwalimu Mkuu wa Shule ya Msingi ya Kimataifa Hazina pamoja na walimu wanne wa shule hiyo, wamepandishwa kizimbani katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, kwa tuhuma za kuvujisha mtihani wa taifa wa darasa la saba. Anaripoti Mwandishi Wetu … (endelea).

Washtakiwa hao ambao ni pamoja na Mwalimu Mambo Iddi, Laurence Ochieng, Nasri Mohammed na Justus James walisomewa mashataka leo tarehe 26 Septemba 2018 na Wakili wa Serikali Mwandamizi, Mutalemwa Kishenyi, mbele ya Hakimu Mkazi Mkuu, Huruma Shaidi.

Waalimu hao wanadaiwa kuwapa maudhui ya mtihani wa taifa wanafunzi wa darasa la saba wa shule ya Hazina.

Baada ya kusomewa mashtaka, watuhumiwa hao walikana mashtaka wanayodaiwa kufanya tarehe 5 Septemba 2018 kwa kuingilia mtihani wa taifa isivyo halali kwa kuwaonyesha watahiniwa maudhui ya mtihani.

Baada ya watuhumiwa kukana mashtaka, kesi hiyo imepangwa kutajwa tarehe 10 Oktoba mwaka huu.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Madeni ya bilioni 219 yalipwa, wadai wengine waitwa

Spread the loveSERIKALI imesema kuanzia Mei mwaka 2021 hadi sasa imelipa madai...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Kasekenya aipa Tanroads wiki kukarabati barabara Morogoro

Spread the loveNaibu Waziri wa Ujenzi, Mhandisi Godfrey Kasekenya ametoa wiki moja...

ElimuHabari Mchanganyiko

Rubani mtarajiwa Tusiime awashangaza wazazi

Spread the loveWAZAZI walioshiriki siku ya taaluma na maonyesho ya shule ya...

Habari Mchanganyiko

Wanne wadakwa kwa kusafirisha punda 46 nje ya nchi

Spread the loveJeshi la Polisi kikosi cha kupambana na kuzuia wizi wa...

error: Content is protected !!