Tuesday , 18 June 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Wakili awalipua wasaidizi wa Rais Magufuli
Habari za Siasa

Wakili awalipua wasaidizi wa Rais Magufuli

John Magufuli, Rais wa Tanzania
Spread the love

WAKILI wa kujitegemea Mchungaji Kuwayawaya Stephen, amesema kuwa viongozi waliopo madarakani katika serikali ya awamu ya tano wengi wao bado hawajaonyesha uwezo wao wa kiutendaji na badala yake wamekuwa wakijificha katika kivuli cha matamko mbalimbali yanayotolewa na Rais John Magufuli, anaandika Mwandishi Wetu.

Kuwayawaya aliyasema hayo alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari ofisi kwake juu ya kusimikwa kwake kuwa Askofu kuongoza huduma inayoitwa Grobal Revival Network.

Amesema kuwa viongozi wengi wa serikali katika awamu ya hii ya tano bado hawajafanya kazi kwa uwezo katika nafasi mbalimbali walizopangiwa na badala yake wengi wao wamekuwa wakifanya kazi kupitia kauli mbalimbali ambazo zimekuwa zikitolewa na Rais.

Aidha, alisema kuwa viongozi wengi ambao wameteuliwa katika nafasi zao wameshindwa kufanya kazi kwa kujiamini na hivyo kushindwa kuonyesha uwezo wao.

“Kila mmoja anatakiwa kufanya kazi kwa kuzingatia sera za eneo lake kwani kila wizara ina sera zake na miongozo yake aliyopewa badala ya kusubiri Ra atoe tamko fulani ndipo wanainukia.

Amesisitiza kwamba changamoto nyingine ambayo anaiona katika utawala wa awamu ya tano ni vitendo vya viongozi kuvujisha siri za serikali hali ambayo haitakiwi kuendelea kufumbiwa macho.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za SiasaTangulizi

Samia aeleza alivyomsitiri kaka yake kwa kutolipwa mishahara, ataka waajiri kulipa wafanyakazi

Spread the loveRAIS Samia Suluhu Hassan ametoboa siri namna alivyomsitiri kaka yake...

Habari za SiasaTangulizi

Mazingira magumu ya JPM yamechangia ‘Comedy Journalism’

Spread the loveMwenyekiti wa Kamati ya kufuatilia hali ya uchumi wa vyombo...

Habari MchanganyikoHabari za SiasaTangulizi

RC Chalamila: Nimeacha ubabe

Spread the loveMKUU wa Mkoa wa Dar es Salaam, Albert Chamalila amemthibishia...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Rais Samia atoa ujumbe mzito Sikukuu Eid Al Adha

Spread the loveKATIKA kusherehekea Sikukuu ya Eid Al Adha, Rais wa Tanzania,...

error: Content is protected !!