Friday , 1 March 2024
Home Habari Mchanganyiko Waharibifu wa miundombinu Mbeya wafikishwa mahakamani
Habari Mchanganyiko

Waharibifu wa miundombinu Mbeya wafikishwa mahakamani

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mbeya, SACP Ulrich Matei
Spread the love

JESHI la Polisi mkoa wa Mbeya limewafikisha mahakamani watu nane ambao ni wanakijiji cha Ngole kwa tuhuma za kufanya uharibifu wa mabomba na vyanzo vya maji vya kijiji hicho kwa kutumia silaha za jadi na kusababisha hasara ya Sh. 14 milioni. Anaripoti Mwandishi Wetu … (endelea).

Akizungumza na wanahabari leo, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mbeya, SACP Ulrich Matei amesema watuhumiwa hao wamefikishwa katika Makama ya Hakimu Mkazi jijini Mbeya tarehe 21 Agosti, 2018 na kufunguliwa kesi ya uhujumu uchumi kesi namba ECO/13/2018.

Kamanda Matei amesema kuwa, watuhumiwa hao ambao ni Bosco Tayari (55), Damas Richard (25), Hadi Mwinuka (38), Nicolas Aman (20), Elia Jackson (50), Majuto Mussa (22), Andrew Jackson (19) na Elda Zabron (19), wako gerezani hadi tarehe 5 Septemba mwaka huu pale kesi hiyo itakapotajwa tena na mahakama.

Watuhumiwa hao mnamo tarehe 14 Agosti, 2018 kuanzia majira ya saa 10:00 asubuhi katika Kijiji cha Ngole, Kata ya Ilungu, Tarafa ya Tembela, Wilaya ya Mbeya Vijijini, wanadaiwa kwa makusudi na bila halali waliharibu mabomba na vyanzo vya maji kwa kutumia silaha za jadi na kusababisha hasara ya takribani Sh. 14 milioni mali ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ikiwa ni michango ya baadhi ya wanakijiji na wafadhili.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari Mchanganyiko

Karafuu, Parachichi yawa fursa Morogoro

Spread the loveIMEELEZWA kuwa zao la karafuu ambalo kwa sasa linalimwa pia...

BiasharaHabari Mchanganyiko

Washindi 12 NMB MastaBata na wenza wao wapaa Afrika Kusini

Spread the loveWASHINDI 12 wa kampeni ya kuhamasisha matumizi yasiyohusisha pesa taslimu...

Habari Mchanganyiko

4 wanusurika kifo ajali ya ndege Serengeti

Spread the loveWATU wanne wakiwamo abiria watatu na rubani mmoja wamenusurika kifo...

Habari Mchanganyiko

Mafua yamtesa Papa, afuta mikutano

Spread the loveKiongozi wa Kanisa katoliki duniani, Papa Francis amelazimika kufuta mkutano...

error: Content is protected !!