Tuesday , 18 June 2024
Home Habari Mchanganyiko Wafanyabaishara 12 wakamatwa wakiwa na mamilioni ya fedha
Habari Mchanganyiko

Wafanyabaishara 12 wakamatwa wakiwa na mamilioni ya fedha

Spread the love

JESHI la Polisi mkoani Tanga, linawashikilia wafanyabaishara 12 wanaodaiwa kufanya biashara ya ubadilishaji fedha za kigeni bila leseni ya biashara hiyo kutoka Benki Kuu ya Tanzania (BoT). Anaripoti Regina Mkonde … (endelea).

Wafanyabaishara hao walikamatwa katika msako mkali uliofanywa na vyombo vya dola katika maduka ya kubadilisha fedha za kigeni, na maeneo mbalimbali mkoani humo.

Leons Rwegarisa, Kaimu Kamanda wa Polisi mkoani Tanga akizungumza na wanahabari tarehe 7 Agosti 2019, amesema jeshi hilo liliwakamata watuhumiwa hao wakiwa na fedha kiasi cha Sh. 63.3 Milioni na Dola za Marekani 65,961.

Kamanda huyo ameeleza, wafanyabiahsra hao wanahojiwa na kwamba uchunguzi wa tuhuma zao ukimalika, watachukuliwa hatua za kisheria.

Wakati huo huo, Kamanda Rwegasira amesema, kwenye operasheni hiyo, jeshi hilo limekamata Paundi ya Uingereza 400, Randi ya Afrika Kusini 1,2020, Euro 270, Shilingi ya Uganda 2,000 na ya Kenya 236,549.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari Mchanganyiko

CoRI: Waandishi wa habari 16,000 hawana mikataba ya ajira Tz

Spread the loveMKUU wa Mkoa wa Dar es Salaam, Albert Chamalila amemthibishia...

Habari MchanganyikoHabari za SiasaTangulizi

RC Chalamila: Nimeacha ubabe

Spread the loveMKUU wa Mkoa wa Dar es Salaam, Albert Chamalila amemthibishia...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Rais Samia atoa ujumbe mzito Sikukuu Eid Al Adha

Spread the loveKATIKA kusherehekea Sikukuu ya Eid Al Adha, Rais wa Tanzania,...

BiasharaHabari Mchanganyiko

Wachimba chokaa 300 waomba mikopo kuondokana na matumizi ya kuni

Spread the loveKUNDI la vijana wanaojishughulisha na uchimbaji wa chokaa katika kijiji...

error: Content is protected !!