Tuesday , 18 June 2024
Home Habari Mchanganyiko Wachimbaji madini wapewa somo
Habari Mchanganyiko

Wachimbaji madini wapewa somo

Wachimbaji wadogo wa Dhahabu
Spread the love

WACHIMBAJI wadogo wa madini wametakiwa kuzingatia taratibu za kitalaam wakati wa uchimbaji ili kuepuka ajali  maeneo hayo, anaandika Mwandishi wetu.

Haya yamebainishwa na Mkuu wa mkoa wa Mara Charles Mlingwa wakati wa ufunguzi wa mkutano mkuu wa tatu wa Shirikisho la Vyama vya Wachimbaji Madini Tanzania (FEMATA),  jijini Mwanza.

Amesema suala la usalama migodini ni muhimu na lazima lizingatiwe katika hatua za mwanzo za uchimbaji.

Amesema ni lazima kuchukua tahadhari katika maeneo ya migodini na kwamba wasiochukua hatua hizo za kulinda usalama serikali itaifungia.

Kwa upande wake Rais wa FEMATA, John Wambura  amesema bado wanakabiliwa na changamoto nyingi zikiwemo za elimu duni ya uchimbaji, uongezaj thamani na uchenjuaji wa madini.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari Mchanganyiko

CoRI: Waandishi wa habari 16,000 hawana mikataba ya ajira Tz

Spread the loveMKUU wa Mkoa wa Dar es Salaam, Albert Chamalila amemthibishia...

Habari MchanganyikoHabari za SiasaTangulizi

RC Chalamila: Nimeacha ubabe

Spread the loveMKUU wa Mkoa wa Dar es Salaam, Albert Chamalila amemthibishia...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Rais Samia atoa ujumbe mzito Sikukuu Eid Al Adha

Spread the loveKATIKA kusherehekea Sikukuu ya Eid Al Adha, Rais wa Tanzania,...

BiasharaHabari Mchanganyiko

Wachimba chokaa 300 waomba mikopo kuondokana na matumizi ya kuni

Spread the loveKUNDI la vijana wanaojishughulisha na uchimbaji wa chokaa katika kijiji...

error: Content is protected !!