Thursday , 29 February 2024
Home Kitengo Habari Kimataifa Vichanga vyafariki baada mama zao kumeza viagra
Kimataifa

Vichanga vyafariki baada mama zao kumeza viagra

Spread the love

WATOTO wachanga takribani 11 wamefariki dunia nchini Uholanzi kutokana na mama zao kupewa dawa ya kuongeza nguvu za kiume inayofahamika kama Viagra. Anaripoti Mwandishi Wetu … (endelea).

Kina mama hao wakati wa ujauzito walifanyiwa utafiti kwa kupewa dawa ya Viagra ili kuimarisha ukuwaji wa watoto ambao hawajazaliwa kutokana na kuwa na kondo la nyuma lisiloimarika.

Kufuatia athari hiyo, Uholanzi imesitisha utafiti huo mara moja baada ya kubainika kwamba Viagra iliyotumika kwa ajili ya kuimarisha usambazaji wa damu katika mwili huenda iliharibu afya ya watoto hao hasa sehemu ya mapafu.

Hata hivyo, wataalamu wa masuala ya afya wametoa wito wa kufanyika kwa uchunguzi kamili ili kubaini ukweli wa sakata hilo.

Chanzo: BBC Swahili

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Kimataifa

Wanajeshi Ukraine waishiwa risasi, 31,000 wauawa

Spread the loveRais wa Ukraine, Volodymyr Zelenskyy amesema zaidi ya wanajeshi 31,000...

Kimataifa

Waziri mkuu Palestina ajiuzulu

Spread the loveWaziri Mkuu wa Palestina, Mohammed Shtayyeh ametangaza kujiuzulu pamoja na...

Kimataifa

Rais mstaafu ahukumiwa miaka 4 jela

Spread the loveMahakama ya mjini Tunis imemhukumu rais wa zamani wa Tunisia,...

Kimataifa

Malawi yaondoa vikwazo vya viza kwa nchi 79 ikiwamo TZ

Spread the loveWaziri wa usalama wa ndani nchini Malawi, Ken Zikhałe ametangaza...

error: Content is protected !!