Sunday , 5 February 2023
Home Gazeti Habari Mchanganyiko Ujumbe wa mwanaye Manumba waliza wengi
Habari Mchanganyiko

Ujumbe wa mwanaye Manumba waliza wengi

Spread the love

 

SAA chache baada ya Mkurugenzi Mstaafu wa Upelelezi na Makosa ya Jinai (DCI) Robert Manumba, kufariki dunia, mwanaye Rose ameandika ujumbe wa kusisimua kumuaga baba yake kiasi cha kuwaibua viongozi mbalimbali na kumpa pole. Anaripoti mwandishi Wetu, Dar es Salaam … (endelea).

Kupitia kwenye akaunti yake ya Instagram, Rose Manumba ambaye pia ni Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri Wilaya ya Kigoma, ameandika hivi; Baba Yangu Robert Manumba, Ahsante kwa kunionyesha maana halisi ya upendo wa baba kwa mtoto.

“Ahsante kwa kuamini katika juhudi zangu kuwa naweza kuwa bora katika chochote kile nachotaka kuwa.

kwenye furaha tulicheka pamoja na kwenye huzuni tulilia Pamoja lakini leo (tarehe 30, 2021) umetangulia mbele za haki na kuniacha.

“Sikuzote za maisha yangu nimejivunia kuwa na baba kama wewe na nashukuru umeishi ukilijua hilo na sitoacha kujivunia katika maisha yangu mpaka tutapokutana tena. nitakupenda milele.

“Mwenyezi Mungu akupumzishe kwa amani baba yangu mpenzi Robert Manumba.”

Kufuatia ujumbe huo, Mkuu wa wilaya ya Temeke, Jokate Mwegelo na viongozi wengine wamejitokeza na kumpa pole Rose.

Joanfaith Kataraia naye aliandika hivi “Pole sana mpendwa, Mungu akupe nguvu katika kipindi hiki kigumu”.

Mkuu wa wilaya ya Songwe, Simon_simalenga’ ameandika pole sana mdogo wangu @rosemanumba. Mzee Robert Manumba alikuwa ni mtu mwema sana sana. Pole sana ndugu yangu

Wakati Katibu Mkuu wa UVCCM,  Kenani Kihongosi aliandika “tunakuombea pia tunamuombea mzee wetu Mungu akupe nguvu na uvumilivu @rosemanumba”.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoTangulizi

Haya hapa majina 12 ya familia moja waliofariki kwenye ajali Tanga

Spread the love  MAJINA 12 kati ya 17 ya waliofariki dunia katika...

Habari Mchanganyiko

Rais Samia awalilia 17 waliofariki ajalini wakisafirisha maiti

Spread the love  RAIS Samia Suluhu Hassan, ametuma salamu za rambirambi kwa...

Habari Mchanganyiko

Wanawake wachimbaji wajenga zahanati kuokoa afya za wakazi 2000

Spread the love  ZAIDI wakazi 2,000 wa kijiji cha Nyamishiga Kata ya...

Habari Mchanganyiko

Baada ya Congo DR, Somalia mbioni kujiunga na EAC

Spread the love  TAIFA la Somalia liko mbioni kuwa mwanachama rasmi wa...

error: Content is protected !!