Thursday , 2 February 2023
Home Gazeti Habari Uhaba Maji: Aweso aagiza tenki kubwa kuwekwa Hospitali ya Muhimbili
HabariKitaifa

Uhaba Maji: Aweso aagiza tenki kubwa kuwekwa Hospitali ya Muhimbili

Spread the love

WAZIRI wa Maji, Jumaa Aweso ameagiza kuwekwa kwa tenki kubwa la maji katika Hospitali ya Taifa ya Muhimbili ili kuhakikisha huduma ya maji inakuwa ya uhakika wakati wote. Anaripoti Mwandishi Wetu, Dar…(endelea).

Aweso ametoa agizo hilo mbele ya Katibu Mkuu wa Wizara hiyo, Mhandisi Antony Sanga, leo Jumatatu tarehe 7 Novemba, 2022, walipotembelea hospitali hiyo kwa lengo la kuhakikisha huduma za maji zinaendelea kuwepo na kuweka mipango mizuri kwaajili ya baadae.

Aidha Waziri huyo ameagiza DAWASA ihakikishe inapeleka maji ya uhakika kwa sasa na kusaidia uwekaji wa maji ya akiba kama tahadhari kwa baadae.

Vilevile Aweso ameilekeza Bodi ya Maji Bonde la Wami/Ruvu kutafiti haraka na kuchimba kisima ili kuwa na uhakika wa upatikanaji Maji.

Naye, Mkurugenzi Mkuu wa Hospitali ya Taifa Muhimbili Prof. Mohammad Janab amefafanua kuwa Hospitali inahitaji angalau akiba ya lita milioni sita.

Akitoa taarifa ya upatikanaji wa maji hospitalini hapo Katibu Mkuu Wizara ya Afya Prof. Abel Makubi ameeleza umuhimu wa kuwa na akiba ya maji ndani ya Hospitali zote nchini ili kuepusha usumbufu wowote kwa huduma za tiba kwa Wananchi.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

HabariHabari Mchanganyiko

CRB yashtukia makandarasi wanaofanya ubia wa ujanja ujanja, yasema watakaobainika kuchukuliwa hatua kali

Spread the love  BODI ya Usajili wa Makandarasi (CRB), imeonya makandarasi wanaofanya...

Kitaifa

Serikali yatenga eka 10 kwa kila kijana mwenye sifa kufanya kilimo

Spread the love  SERIKALI nchini Tanzania imetenga eka 10 kwa kila kijana...

HabariKimataifa

Aliyesomeshwa na mchumba aamuriwa kurudisha Sh 9.4 Mil. baada ya kukataa kuolewa

Spread the love  MWANAMKE mmoja nchini Uganda ambaye aliuumiza moyo wa mchumba...

Habari

Mnyika aacha ujumbe msibani kwa kada wa Chadema aliyefia vitani Ukraine

Spread the loveKATIBU Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo-Chadema Taifa, John...

error: Content is protected !!