Saturday , 22 June 2024
Home Habari Mchanganyiko Tanzania yaita wawekezaji zao la Korosho
Habari MchanganyikoTangulizi

Tanzania yaita wawekezaji zao la Korosho

Spread the love

KITUO cha Uwekezaji Tanzania (TIC) kimetoa wito kwa wawekezaji wa ndani na wa nje ya nchi wenye nia ya kuwekeza katika zao la korosho, kushiriki katika jukwaa linalotarajiwa kufanyika kuanzia Julai 12-13, 2019 mkoani Mtwara. Anaripoti Regina Mkonde … (endelea).

Jana tarehe 21 Juni 2019 TIC  kilitoa mwaliko kwa wawekezaji watakaohitaji kushiriki katika jukwaa la korosho, ambapo Rais John Magufuli anatarajiwa kuwa mgeni rasmi.

Kwa mujibu wa mwaliko huo, jukwaa la Korosho linalenga kuwavutia wawekezaji kutoka nje ya Tanzania na wawekezaji wa ndani, katika uanzishwaji wa viwanda vya uongezaji thamani zao la korosho hasa katika mikoa ya Lindi na Mtwara.

Vile vile, katika jukwaa hilo washiriki watapata fursa ya kusikia mada kutoka kwa maafisa wakuu wa serikali ikiwemo Rais Magufuli,  pamoja na kufanya mazungumzo na majadiliano na wataalamu wa zao hilo pamoja.

Fursa zilizotangazwa katika uwekezaji wa korosho, ni pamoja viwanda vya uongezaji thamani korosho ghafi, uanzishwaji wa mashamba makubwa ya korosho, biashara ya usambazaji wa vifaa na vipuri vya mitambao ya mashine za kuongeza thamani korosho.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

BiasharaHabari Mchanganyiko

Washiriki mbio za NBC Dodoma Marathon kutumia treni ya SGR kwenda Dodoma

Spread the loveBenki ya Taifa ya Biashara (NBC) imeingia makubaliano ya ushirikiano...

Habari MchanganyikoTangulizi

Padre anayetuhumiwa mauaji ya Asimwe, asimamishwa

Spread the loveKanisa Katoliki Jimbo la Bukoba limemsimamisha kutoa huduma za kichungaji...

Habari Mchanganyiko

Upandaji miti uzingatie kuondoa umaskini kwa wananchi

Spread the loveKATIBU Tawala wa mkoa wa Morogoro Dk. Musa Ally Musa...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Serikali yaahidi kushirikiana na Prof. Ndakidemi kuhamasisha zao la kahawa

Spread the loveSerikali imeahidi kuungana na Mbunge wa Moshi Vijijini, Profesa Patrick...

error: Content is protected !!