Monday , 30 January 2023
Home Gazeti Habari Mchanganyiko TANESCO: Tunaomba mtuvumilie
Habari Mchanganyiko

TANESCO: Tunaomba mtuvumilie

Mafundi umeme wakiwa kazini
Spread the love

 

SHIRIKA la Umeme Tanzania (Tanesco) limewaomba Watanzania kuwa wavumilivu katika kipindi hiki ambacho umeme unakatika kila mara kutokana na mvua na upepo mkali unaoharibu miundombinu yake. Anaripoti Mwandishi Wetu, Dar es Salaam  .. . (endelea).

Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa leo tarehe 22 Januari, 2022,kwa umma na Ofisi ya Uhusiano- Makao Makuu Dodoma, imesema upepo mkali na mvua kubwa zinazoendelea kunyesha kwenye maeneo tofauti nchini, miundombinu ya umeme imeathirika kwa kiasi kikubwa.

Pia imesababisha baadhi ya wateja wao kukosa huduma ya umeme kwa nyakati tofauti.

“Tunawaomba uvumilivu wenu wapendwa wateja wakati mafundi wetu kote nchini wanaendelea na kazi ya kurekebisha miundombinu hiyo ili kurejesha huduma ya umeme. Tunaomba radhi wateja wetu kwa usumbufu unaojitokeza,” aimesema taarifa hiyo.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Chongolo asikitishwa na mradi wa Mil 900 kutoanza kutoa manufaa

Spread the loveKATIBU mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Taifa Daniel Chongolo...

Habari Mchanganyiko

Huawei Tanzania yatajwa miongoni mwa waajiri bora kimataifa

Spread the loveKAMPUNI ya Huawei Tanzania imetajwa kuwa mwajiri bora nchini na...

Habari Mchanganyiko

Waziri wa uchumi wa Finland atua nchini, kuteta na mawaziri 7

Spread the loveWAZIRI wa Masuala ya Uchumi wa Finland, Mika Tapani Lintilä...

Habari Mchanganyiko

Asimilia 79 wafeli somo la hesabu matokeo kidato cha nne

Spread the loveWATAHINIWA wa shule 415,844 sawa na asilimia 79.92 ya watahiniwa...

error: Content is protected !!