Sunday , 5 February 2023
Home Gazeti Habari za Siasa Sugu: Nampongeza Samia kwa ujasiri, hoja tunazo
Habari za SiasaTangulizi

Sugu: Nampongeza Samia kwa ujasiri, hoja tunazo

Joseph Mbilinyi 'Sugu' akiwa mahakamani akisikiliza hukumu yake
Spread the love

 

ALIYEKUWA kuwa Mbunge wa Mbeya mjini kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Joseph Mbilinyi ‘Sugu’ amempongeza Rais Samia Suluhu Hassan kwa ujasiri wa kuondoa zuio haramu la mikutano ya hadhara lililodumu zaidi ya miaka saba. Anaripoti Mwandishi Wetu, Mwanza … (endelea).

Pia amesema si kweli kwamba vyama vya upinzani havina ajenda bali ajenda zipo za kutosha hasa ikizingatiwa bidhaa nyingi za chakula zimepanda bei.

Sugu ametoa kauli hiyo leo tarehe 21 Januari, 2023 wakati akisalimia wananchi katika uzinduzi rasmi wa mikutano ya hadhara kwa Chadema mkoani Mwanza.

“Wanasema hatuna hoja sasa tunaenda kuwaonesha kwamba tuna hoja. Kama tunavyoona hali ni tete, wananchi wamechoka kupitia mikutano ya hadhara tunaenda nchi nzima kuwaeleza wananchi kuhusu tozo na kodi zilizo mizigo kwa wananchi.

“Mkoani Mbeya katika kipindi cha miezi sita iliyopita debe moja la mchele ilikuwa 28,000 leo ni 64,000… wanasema hatuna hoja! wakae kwa kutulia na mikutano ndio hii,” amesema Sugu na kushangiliwa kwa wingi na wananchi waliofurika kwenye mkutano huo.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za Siasa

Prof. Muhongo aungana na wananchi ujenzi maabara za sekondari

Spread the loveMBUNGE wa Musoma Vijijini, Profesa Sospeter Muhongo, kwa kushirikiana na...

Habari MchanganyikoTangulizi

Haya hapa majina 12 ya familia moja waliofariki kwenye ajali Tanga

Spread the love  MAJINA 12 kati ya 17 ya waliofariki dunia katika...

Habari za Siasa

CCM apiga marufuku wazazi kuwatumia watoto wa kike kwenye mambo ya kimila

Spread the loveKATIBU Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Taifa Daniel Chongolo...

Habari za Siasa

Ofisi za mabalozi wa mashina zitumike kuwale vijana kimaadili – Chongolo

Spread the loveKATIBU Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Daniel Chongolo ameagiza...

error: Content is protected !!