Wednesday , 8 February 2023
Home Kitengo Michezo Simba yatangaza michuano yake, kocha mpya…
MichezoTangulizi

Simba yatangaza michuano yake, kocha mpya…

Barbara Gonzalez, Ofisa Mtendaji Mkuu wa Klabu ya Simba
Spread the love

 

TIMU ya Simba ya Dar es Salaam, imetangaza michuano ya Kimataifa ‘Simba Super CUP’ ikihusisha timu tatu Simba, TP Mazembe ya Congo na Al Hilal ya Sudan. Anaripoti Kelvin Mwaipungu, Dar es Salaam … (endelea).

Pia, timu hiyo imesema, kesho Jumamosi, itamtangaza kocha mpya atakayechukua mikoba ya Sven Vanderbroeck aliyeondoka. Kocha mpya atasaidiwa na kocha msaidizi, Suleiman Matola.

Akitangaza michuano hiyo leo Ijumaa tarehe 22 Januari 2021, Ofisa Mtendaji Mkuu wa Klabu ya Simba (CEO), Barbara Gonzalez amesema, michuano hiyo, itaanza Jumatano ijayo tarehe 27- 31 Januari 2021.

Amesema, mechi ya kwanza itakuwa Simba dhidi ya Al Hilal saa 11 jioni.

Haji Manara, Ofisa Habari wa Klabu ya Simba

Msemaji wa Simba, Haji Manara amesema, michuano hiyo “ni maalum kwa mabingwa wa nchi, kama timu yako siyo bingwa, huhusiki na michuano hii.”

“Lakini, michuano hii ni maalum kwa maandalizi ya michuano ya klabu bingwa, tunataka kushinda kikombe,” amesema Manara

Amesema, kabla ya michuano hiyo kuanza, benchi lote la ufundi litakuwa limekamilika na “kuanzia kesho, tutaanza kutangaza kocha na benchi lake la Ufundi.”

“Ndani ya siku mbili au tatu zijazo, tutakuwa na kocha mkuu mpya atakayesaidiana na Suleiman Matola,” amesema Manara

Manara amesema, “malengo yetu kimataifa ni kufikia nusu fainali, lakini malengo yetu mama ni kushinda ligi kuu na kombe la FA.”

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za SiasaTangulizi

Bunge lalia msongamano wa mizigo bandari Dar es Salaam

Spread the love  KAMATI ya Kudumu ya Bunge ya Uwekezaji wa Mitaji...

Habari MchanganyikoTangulizi

Haya hapa majina 12 ya familia moja waliofariki kwenye ajali Tanga

Spread the love  MAJINA 12 kati ya 17 ya waliofariki dunia katika...

Habari za SiasaTangulizi

Vigogo wanaokwamisha mradi Liganga na Mchuchuma kitanzani

Spread the love  NAIBU Spika wa Bunge, Mussa Zungu, watu wanaokwamisha utekelezaji...

Habari MchanganyikoTangulizi

Hii hapa kauli ya Sheikh mpya mkoa wa Dar

Spread the loveSAA chache baada ya kuteuliwa kukaimu nafasi ya aliyekuwa Sheikh...

error: Content is protected !!