Saturday , 22 June 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Serikali: Kuna viwanda vipya 3,000
Habari za Siasa

Serikali: Kuna viwanda vipya 3,000

Mwita Waitara
Spread the love

SERIKALI imeeleza kuwa, mpaka sasa kuna jumla ya viwanda vipya 3,000 tangu kuanza kwa kampeni ya ujenzi wa viwanda katika Serikali ya Awamu ya Tano. Anaripoti Danson Kaijage, Dodoma … (endelea).

Kauli hiyo imetolewa leo tarehe 12 Juni 2019 na Mwita Waitara, Naibu Waziri wa Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (Tamisemi) wakati akijibu swali la nyongeza kutoka kwa Sophia Mwakagenda, Mbunge wa Viti Maalum (Chadema), Sophia Mwakagenda.

Mwakagenda alitaka kujua idadi ya viwanda vilivyojengwa tangu kuanza mkakati wa ujenzi wa viwanda 100 kila mkoa. Kwenye swali lake amedai, mkakati huo ulianzishwa kisiasa.

 Waitara amesema,  tayari kwenye mikoa serikali imetenga maeneo kwa ajili ya viwanda ambapo tayari 300 vimeishajengwa.

“Mkakati huu ni sehemu ya mikakati mbalimbali inayotekelezwa na Serikali ya Awamu ya Tano, ili kujenga uchumi wa viwanda uliofungamanishwa na maendeleo ya watu,” amesema.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Serikali yaahidi kushirikiana na Prof. Ndakidemi kuhamasisha zao la kahawa

Spread the loveSerikali imeahidi kuungana na Mbunge wa Moshi Vijijini, Profesa Patrick...

BiasharaHabari MchanganyikoHabari za Siasa

IMF yaimwagia Tanzania trilioni 2.4 kukabili mabadiliko ya hali ya hewa

Spread the loveShirika la Kimataifa la Fedha (IMF) jana Alhamisi limesema bodi...

Habari za SiasaKimataifa

Mmoja afariki, 30 wajeruhiwa maandamano Kenya

Spread the loveMtu mmoja ameripotiwa kuuawa na wengine zaidi ya 30 kujeruhiwa...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Nape awaomba wadau wa habari wamuamini

Spread the loveWAZIRI wa Habari, Mawasiliano na Teknolojia ya Habari, Nape Nnauye...

error: Content is protected !!