Wednesday , 8 February 2023
Home Gazeti Habari Rasmi Pogba aondoka Manchester United
HabariMichezo

Rasmi Pogba aondoka Manchester United

Spread the love

 

KLABU ya Manchester United imeachana rasmi na kiungo wake Paul Pogba, mara baada ya kumaliza mkataba wake ndani ya klabu hiyo ambayo amehudumu kwa nyakati tofauti toka mwaka 2012. Anaripoti Kelvin Mwaipungu…(endelea)

Kiungo huyo raia wa Ufaransa mwenye taji la kombe la Dunia, anaachana na Manchester United kama mchezaji huru kufuatia kugoma kuongeza mkataba mpya siku za hivi karibuni.

Pogba ambaye amekulia kwenye klabu hiyo kwenye maisha yake ya soka, aliondoka kwa mara ya kwanza msimu wa 2012 na kujiunga na klabu ya Juventus ya Itary ambapo alihudumu kwenye msimu minne kisha 2016, alirejea tena Manchester United chini ya Jose Mourinho.

Kurejea mchezaji huyo nadni ya Manchester United, kulimfanya kuwa mchezaji ghali wakati huyo kufuatia uhamisho wake kuwa wa bei kubwa, kiasi kilichowalazimu mashetani wekundu hao kutoa kitita cha Pauni Milioni 89.

Kwenye msimu uliomalizika Pogba amecheza jumla ya michezo 27, huku klabu yake ya Manchester United ikimaliza kwenye nafasi ya sita, na kushindwa kufuzu kucheza michuano ya Ligi ya Mabingwa Barani Ulaya.

Katika kipindi chote cha miaka sita ndani ya klabu ya Manchester United, Pogba alicheza jumla ya michezo 226 na kupachika mabao 39.

Mchezaji huyo anaondoka ndani ya Manchester United, huku ikiwa bado haijafahamaika ankwenda wapi lakini vyanzo vingi vya taarifa Barani Ulaya, vikieleza kuwa huwenda mchezaji huyo akarudi Juventus.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

HabariHabari Mchanganyiko

CRB yashtukia makandarasi wanaofanya ubia wa ujanja ujanja, yasema watakaobainika kuchukuliwa hatua kali

Spread the love  BODI ya Usajili wa Makandarasi (CRB), imeonya makandarasi wanaofanya...

Michezo

GGML: Uwanja mpya wa Geita Gold FC kukamilika Mei, 2023

Spread the loveUWANJA wa Magogo unaojengwa na Halmashauri ya Mji wa Geita...

HabariKimataifa

Aliyesomeshwa na mchumba aamuriwa kurudisha Sh 9.4 Mil. baada ya kukataa kuolewa

Spread the love  MWANAMKE mmoja nchini Uganda ambaye aliuumiza moyo wa mchumba...

Habari

Mnyika aacha ujumbe msibani kwa kada wa Chadema aliyefia vitani Ukraine

Spread the loveKATIBU Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo-Chadema Taifa, John...

error: Content is protected !!