Friday , 3 February 2023
Home Gazeti Habari Mchanganyiko Rais Samia: Polisi tumieni Tehama kudhibiti uhalifu
Habari Mchanganyiko

Rais Samia: Polisi tumieni Tehama kudhibiti uhalifu

Rais Samia Suluhu Hassan
Spread the love

 

RAIS wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan amelitaka jeshi la polisi kujipanga vizuri kwenye masuala ya teknolojia ya habari na mawasiliano (Tehama) ili kudhibiti matukio ya uhalifu kikamilifu. Anaripoti Mwanaharusi Abdallah TUDARCo … (endelea).

Rais Samia ametoa maagizo hayo leo Jumatano tarehe 25 Agosti 2021 wakati akifungua kikao kazi cha maofisa wakuu waandamizi wa jeshi la polisi na makamanda wa polisi wa mikoa/vikosi – Oysterbay Dar es salaam.

Amesema katika siku za karibuni masuala ya uhalifu yamekuwa yakihusisha teknolojia hususani matukio ya wizi kwa njia ya mtandao.

Pia, amesema Tehama hutumiwa zaidi na wahalifu wa ugaidi hivyo ni vema jeshi la polisi nalo likabadilika na kujiimarisha katika matumizi ya Tehama ili kubaini wahalifu hao kwa urahisi.

Aidha, ameliagiza jeshi hilo kukemea na kuwakamata wafanyabiashara wanaotuhumiwa kujihusisha na biashara ya dawa za kulevya.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari Mchanganyiko

Ndege ya Precision Air yaahirisha safari kwa hitilafu, nyingine yatua kwa dharura

Spread the love  NDEGE ya Shirika la Precision Air imeshindwa kufanya safari...

Habari Mchanganyiko

NMB yakabidhi vifaa tiba hospitali Mtwara  

Spread the loveBENKI ya NMB Kanda ya Kusini imetoa msaada wa vifaa...

Habari Mchanganyiko

Kasilda Mgeni anasisitiza umoja, ushirikiano Same 

Spread the love  MKUU mpya wa Wilaya ya Same, mkoani Kilimanjaro, Kasilda...

Habari MchanganyikoTangulizi

Hii hapa kauli ya Sheikh mpya mkoa wa Dar

Spread the loveSAA chache baada ya kuteuliwa kukaimu nafasi ya aliyekuwa Sheikh...

error: Content is protected !!