Friday , 3 February 2023
Home Gazeti Habari Mchanganyiko Rais Samia: Mawio, MwanaHALISI, Mseto yapewe leseni
Habari Mchanganyiko

Rais Samia: Mawio, MwanaHALISI, Mseto yapewe leseni

Spread the love

 

RAIS wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan, amesema magazeti yote yaliyofungiwa na kumaliza adhabu zao, wapewe leseni ili waendelee na majukumu yao. Anaripoti Mwandishi Wetu…(endelea).

Magazeti yaliyofungiwa na kumaliza adhabu zao zaidi ya mwaka sasa ni; MwanaHALISI, Mawio na Mseto. Pia, Tanzania Daima limenyang’anywa leseni yao.

Rais Samia ametoa agizo hilo leo Jumatatu, tarehe 28 Juni 2021, wakati akijibu swali la Joyce Shebe, Mhariri Mkuu wa Clouds Media.

Ni katika mazungumzo baina ya Rais Samia na wahariri na waandishi wa habari kuhusu siku 100 za utawala wake, tangu alipoingia madarakani tarehe 19 Machi 2021.

“Vyombo vya habari vilivyofungiwa, uliagiza vifunguliwe lakini mpaka sasa havijafunguliwa.”

“Lakini mheshimiwa Rais, adhabu iliyotolewa kwa magazeti haya imekwisha kumalizika ila bado havijafunguliwa, tunaomba Rais uvifungulie,” ameuliza Joyce

Akijibu swali hilo, Rais Samia amesema “waziri yupo amesikia lakini najua kuna magazeti yamekwisha maliza adhabu zao, waende ku process leseni na hawaja process.”

“Kama hawaja process waende wapewe leseni waendelee na kazi zao ila sheria za nchi zifuate,” amesema Rais Samia

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari Mchanganyiko

Ndege ya Precision Air yaahirisha safari kwa hitilafu, nyingine yatua kwa dharura

Spread the love  NDEGE ya Shirika la Precision Air imeshindwa kufanya safari...

Habari Mchanganyiko

NMB yakabidhi vifaa tiba hospitali Mtwara  

Spread the loveBENKI ya NMB Kanda ya Kusini imetoa msaada wa vifaa...

Habari Mchanganyiko

Kasilda Mgeni anasisitiza umoja, ushirikiano Same 

Spread the love  MKUU mpya wa Wilaya ya Same, mkoani Kilimanjaro, Kasilda...

Habari MchanganyikoTangulizi

Hii hapa kauli ya Sheikh mpya mkoa wa Dar

Spread the loveSAA chache baada ya kuteuliwa kukaimu nafasi ya aliyekuwa Sheikh...

error: Content is protected !!