Friday , 3 February 2023
Home Gazeti Habari za Siasa Rais Samia awataka wananchi wapige kelele changamoto za afya
Habari za Siasa

Rais Samia awataka wananchi wapige kelele changamoto za afya

Rais Samia Suluhu Hassan
Spread the love

 

RAIS wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan, amewataka wananchi kupaza sauti zao wanapokutana na changamoto za huduma ya afya, ili Serikali yake izifanyie kazi. Anaripoti Nasra Bakari, DMC … (endelea).

Kiongozi huyo wa Tanzania, ametoa wito huo leo Jumanne tarehe 1 Juni 2021, alipofanya ziara ya kushtukiza katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Mwananyamala, mkoani Dar es Salaam.

Rais Samia alitoa kauli hiyo baada ya kugawa mashuka 200, katika hospitali hiyo.

“Hospitali iko vizuri na mimi nimetoa zawadi kidogo ya mashuka 200, ili wagonjwa wetu walale vizuri. Sasa mkikuta mashuka yamechanika chanika, wagonjwa wamelazwa, pigeni kelele tusikie. Sababu mashuka 200 si haba,” amesema Rais Samia.

Aidha, Rais Samia amesema Serikali yake inaendelea kutatua changamoto zinazoikabili sekta ya afya nchini, ikiwemo upungufu wa dawa na vifaa tiba.

“ Lakini nitaenda kwenye hospitali nyingine kurekebisha mambo, nimesikia upungufu wa dawa jambo ambalo nakwenda kulifanyia kazi. Kuna mambo machache hayajakamilika, tunaenda kukamilisha,” amesema Rais Samia.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za Siasa

Kamati ya Bunge yaitaka Serikali kuchunguza dawa za asili

Spread the love  KAMATI ya Kudumu ya Bunge ya Huduma na Maendeleo...

Habari za Siasa

Kada NCCR-Mageuzi aliyepotea aokotwa porini akiwa taabani, hajitambua

Spread the love  MWENYEKITI wa Jumuiya ya Vijana ya Chama cha NCCR-Mageuzi,...

Habari za Siasa

ACT Wazalendo yataka Jaji Mkuu, Jaji Biswalo wajiuzulu kupisha uchunguzi fedha za Plea Bargaining

Spread the love  CHAMA cha ACT-Wazalendo, kimemtaka Jaji wa Mkuu wa Tanzania,...

Habari za Siasa

Kigogo ACT-Wazalendo: Vyama vya upinzani vilikosea kumpokea Membe, Lowassa

Spread the love  KATIBU Mkuu wa Chama cha ACT-Wazalendo, Ado Shaibu, amesema...

error: Content is protected !!