February 25, 2021

Uhuru hauna Mipaka

Rais Magufuli amwaga Sh. bilioni 9  Mwanza

Rais John Magufuli akizungumza

Spread the love

RAIS  John Magufuli ameagiza zitolewa Shilingi bilioni tisa kwa ajili ya upanuzi wa  uwanja wa ndege wa Jiji la Mwanza, anaandika Moses Mseti.

Ametoa agizo hilo leo  alipofungua daraja la wapita kwa miguu la Furahisha lililpo jijini Mwanza na kusema kuwa mradi huo ni muhimu kwa wakazi wa Mwanza.

Akizungumzia ujenzi wa uwanja huo, Rais Magufuli amesema utasaidia kuinua uchumi kwa kuwa malengo ya serikali na kutaka kuona ndege kubwa zinatua katika eneo hilo katika miaka ijayo.

Aidha, aliwaambia wakazi wa Mwanza kwamba ujenzi wa Meli mpya ya kisasa itakayokuwa ikifanya safari zake kati ya Mwanza na Bukoba unatarajia kuanza mapema mwaka ujao.

Miradi mingine ambayo itazinduliwa na Rais Magufuli mkoani Mwanza ni pamoja na  viwanda.

error: Content is protected !!