Sunday , 29 January 2023
Home Kitengo Maisha Elimu Prof. Mwakalila awafunda wanafunzi Chuo Mwalimu Nyerere, “ulipaji ada ni muhimu”
Elimu

Prof. Mwakalila awafunda wanafunzi Chuo Mwalimu Nyerere, “ulipaji ada ni muhimu”

Mkuu wa Chuo cha Kumbukumbu ya Mwalimu Nyerere (MNMA), Profesa Shadrack Mwakalila akizungumza na wanafunzi wa mwaka wa kwanza chuoni hapo pichani hapo.
Spread the love

 

MKUU wa Chuo cha Kumbukumbu cha Mwalimu Nyerere (MNMA), Profesa Shadrack  Mwakalila amewataka wanafunzi wa mwaka wa kwanza wa masomo kwa mwaka 2022/20223 kuzingatia zaidi masomo ikiwa ni pamoja na kusoma kwa bidii, juhudi na maarifa. Anaripoti Mwandishi Wetu, Dar es Salaam … (endelea).

Aidha, Profesa Mwakalila amewataka wanafunzi hao kuwa waadilifu, waaminifu na kuzingatia suala la ulipaji  ada kwa wakati.

“Suala la kulipa ada ni la muhimu sana, kabla ya kuja hapa chuoni kila mmoja alijipanga kuja kusoma, hili siyo jambo la dharura na ilikuwa ni mipango ya muda mrefu hivyo ni wajibu ada ilipwe kwa wakati,” alisistiza Profesa Mwakalila.

Mkuu huyo wa Chuo amewataka pia wanafunzi hao kujiepusha na udanganyifu wa aina yoyote pindi wanapokuwa  chuoni.

Pia amewataka kujiepusha na mambo ambayo hayawezi kumsaidia  katika masomo, na migogoro yoyote au makundi ya uchochezi na suala zima la kuheshimiana kati ya walimu  na wanafunzi.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Elimu

NACTVET yafungua dirisha la udahili

Spread the love  BARAZA la Taifa la Elimu ya Ufundi na Mafunzo...

ElimuMakala & UchambuziTangulizi

Shule ya msingi yajengwa miaka 25 bila kukamilika, wanakijiji wachoka kuchangia

Spread the love  Wakazi wa Kijiji cha Makomba kilichopo kata ya Makazi...

Elimu

Musoma Vijijini wafanya harambee posho za walimu, ujenzi wa sekondari

Spread the love  WAKAZI wa Jimbo la Musoma Vijijini, wakiongozwa na Mbunge...

Elimu

Wizara ya Elimu kuchunguza tuhuma vitendo vya ulawiti shuleni

Spread the love  SERIKALI ya Tanzania kupitia Wizara ya Elimu, Sayansi na...

error: Content is protected !!