Saturday , 22 June 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Polisi watanda makao makuu Chadema, wakamata wafuasi
Habari za Siasa

Polisi watanda makao makuu Chadema, wakamata wafuasi

Spread the love

JESHI  la polisi limewakamata watu kadhaa ambao walikuwa wakipita katika ofisi za makao makuu ya chama cha demokrasia na maendeleo (Chadema) zilizopo eneo la Ufipa, Kinondoni jijini Dar es salaam huku wakiwa wamevalia t shirt zilizoandikwa “Pray For Lissu”, anaandika Hellen Sisya.

Polisi hao ambao walikuja na magari yasiyopungua sita huku wakiwa na silaha, walizingira ofisi hizo kwa takribani masaa matatu kuanzia saa tisa mchana mpaka saa kumi na moja jioni hii huku wakihoji kila mtu ambaye alikuwa akifika katika ofisi hizo.

https://youtu.be/sZ9CI1nJs4Q

Mapema Leo hii  jeshi la polisi lilizingira viwanja vya Tip vilivyopo  eneo la Sinza, mahali ambapo chama hicho kilitarajiwa kufanya maombi kwa ajili ya mwanasheria mkuu Wa chama hicho Tundu Lissu ambaye anaendelea na matibabu nchini Kenya baada ya kushambuliwa kwa risasi wiki iliyopita mjini Dodoma.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Serikali yaahidi kushirikiana na Prof. Ndakidemi kuhamasisha zao la kahawa

Spread the loveSerikali imeahidi kuungana na Mbunge wa Moshi Vijijini, Profesa Patrick...

BiasharaHabari MchanganyikoHabari za Siasa

IMF yaimwagia Tanzania trilioni 2.4 kukabili mabadiliko ya hali ya hewa

Spread the loveShirika la Kimataifa la Fedha (IMF) jana Alhamisi limesema bodi...

Habari za SiasaKimataifa

Mmoja afariki, 30 wajeruhiwa maandamano Kenya

Spread the loveMtu mmoja ameripotiwa kuuawa na wengine zaidi ya 30 kujeruhiwa...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Nape awaomba wadau wa habari wamuamini

Spread the loveWAZIRI wa Habari, Mawasiliano na Teknolojia ya Habari, Nape Nnauye...

error: Content is protected !!