Saturday , 22 June 2024
Home Habari Mchanganyiko Polisi wasusiwa maiti Moshi, wamtaka Kangi Lugola
Habari Mchanganyiko

Polisi wasusiwa maiti Moshi, wamtaka Kangi Lugola

Kangi Lugola, Waziri wa mambo ya Ndani. Picha ndogo wakati akiapishwa
Spread the love

NDUGU wa marehemu Andrew Kiwia, aliyekuwa dereva wa Hiace wamesusa kuchukua mwili wa ndugu yao. Anaandika Mwandishi Maalum … (endelea).

Ndugu hao wameeleza kuwa, sababu za kutotaka kuchukua mwili wa Andrew ni kutaka uchunguzi zaidi baada ya kufa akiwa mikononi mwa Jeshi la Polisi Moshi, Kilimanjaro.

Matukio ya raia kufia mikononi mwa vikosi vya ulinzi yameendelea kutikisa taifa ambapo sasa polisi mkoani Kilimanjaro wanadaiwa kuhusika na kifo cha Andrew.

Ndugu hao wanahitaji kuonana na Kangi Lugola, Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi kuelezea mazingira ya kifo cha ndugu yao na vijana wake (polisi) wanavyohusika.

Taarifa zaidi zinaeleza kuwa. Andrew akiwa na mwenzake Obasanjo Kitwi walikamatwa Ijumaa saa 5 asubuhi kwa madai ya kukutwa na gongo.

Watu hao walikamatwa wakiwa karibu na stendi ya Kiborlon na kisha kupelekwa katika Kituo Kikuu cha Polisi.

Hata hivyo, taarifa za kifo cha Andrew zilitolewa asubuhi ya Jumatatu wiki hii.

Polisi walidai kuwa, Andrew alipokuwa mahabusu alijinyonga kwa kutumia suruali yake ya jinsi.

Kauli hiyo imepingwa na ndugu wa marehemu wakihoji, iweje ajinyonge kwa suruali yake huku wenzake wamwache na asitoe taarifa.

Pia maiti hiyo imekutwa na jeraha kichwani Jambo ambalo limezidisha utata wakiamini Andrew amekufa kwa kipigo.

Taarifa ya mazingira ya kukamatwa kwake zimeelezwa na polisi kwamba, Andrew alikutwa na chupa ya gongo, hata hivyo ndugu wa marehemu wameeleza kuwa kijana wao alikuwa akinyoana nywele na Obasanjo.

Ndugu wa marehemu wanahoji iweje ndugu yao aingie mahabusu akiwa hai na atoke akiwa maiti?

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoTangulizi

Askofu Wolfang Rais mpya TEC, Padri Kitima aula tena

Spread the loveBARAZA la Maaskofu Katoliki Tanzania (TEC) limetambulisha safu mpya za...

BiasharaHabari Mchanganyiko

Washiriki mbio za NBC Dodoma Marathon kutumia treni ya SGR kwenda Dodoma

Spread the loveBenki ya Taifa ya Biashara (NBC) imeingia makubaliano ya ushirikiano...

Habari MchanganyikoTangulizi

Padre anayetuhumiwa mauaji ya Asimwe, asimamishwa

Spread the loveKanisa Katoliki Jimbo la Bukoba limemsimamisha kutoa huduma za kichungaji...

Habari Mchanganyiko

Upandaji miti uzingatie kuondoa umaskini kwa wananchi

Spread the loveKATIBU Tawala wa mkoa wa Morogoro Dk. Musa Ally Musa...

error: Content is protected !!