Monday , 22 April 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Polisi wamng’ang’ania Kigaila, anyimwa dhamana
Habari za Siasa

Polisi wamng’ang’ania Kigaila, anyimwa dhamana

Benson Kigaila, Mkurugenzi wa Operesheni na Mafunzo wa Chadema
Spread the love

BENSON Kigaila, Mkurugenzi wa Operesheni na Mafunzo wa Chadema ametupwa rumande baada ya kukosa dhamana alipojisalimisha kuhojiwa na Jeshi la Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam, anaandika Faki Sosi.

Kigaila aliitwa kwa mahojiano kwa tuhuma za kutoa lugha za kichochezi katika mkutano wake na waandishi wa habari alioufanya Oktoba 12.

Frederick Kihwelo ambaye ni Mwanasheria wa Kigaila, amesema maamuzi juu ya dhamana ya mteja wake yataamuliwa kesho Jumanne.

”Polisi wamemhoji kwa masaa 3 kuanzia saa 7 hadi saa 10 na amehojiwa kwa makosa aliyoyafanya katika mkutano wake wa Oktoba 12 na wamekataa kutoa dhamana labda hadi kesho,” amesema Kihwelo.

KIhwelo ameongeza: ”Kimsingi makosa aanayotuhumiwa nayo yana dhamana, lakini wamesema wanaoweza kuamua ama kupata dhamana au kukosa hawapo ofisini.”

Mwanasheria huyo amesema katika mkutano huo Kigaila alizungumza mambo mengi ikiwamo kupigwa risasi kwa Mbunge wa Singida Mashariki, Tundu Lissu na kutekwa kwa Ben Saanane.

Kaimu kamanda wa kanda hiyo, Benedict Kitalika amesema upepelezi kwa sehemu kubwa umekamilika.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za Siasa

Rais Samia aridhishwa utendaji mabalozi, awapa neno

Spread the loveRais wa Tanzania, Dk. Samia Suluhu Hassan amewapongeza mabalozi  wanaowakilisha ...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

NMB yadhamini Mkutano Mkuu ALAT, kufunguliwa na Samia

Spread the loveBENKI ya NMB, imekabidhi hundi yenye thamani ya Sh. 120...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Mipango na uwekezaji kutumia bilioni 121.3, mradi wa Bagamoyo wapewa kipaumbele

Spread the loveWIZARA ya Ofisi ya Rais, Mipango na Uwekezaji, imeliomba Bunge...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Mbunge ataka kasi uzalishaji walimu ipunguzwe akidai hakuna ajira

Spread the loveMBUNGE wa Mlalo (CCM), Rashid Shangazi, ameishauri Serikali ipunguze kasi...

error: Content is protected !!