Monday , 26 February 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Polisi walikoroga Ruvuma, wazuia vikao vya ndani vya Chadema
Habari za Siasa

Polisi walikoroga Ruvuma, wazuia vikao vya ndani vya Chadema

Freeman Mbowe, Mwenyekiti wa Chadema
Spread the love

JESHI la Polisi mkoani Ruvuma limekizuia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kufanya mikutano ya ndani, anaandika Irene David.

Katazo hilo limekuja siku chache baada ya viongozi waandamizi wa chama waliokuwa mkoani humo akiwamo Katibu Mkuu, Vicent Mashinji kushikiliwa na vyombo vya usalama kwa madai kwamba wanatumia lugha za kashfa na matusi kwa viongozi wa umma.

Kwa mujibu wa barua ya Kamanda wa Polisi iliyotumwa kwa Mkuu wa Mkoa huo, IGP  na Ofisa Usalama wa Taifa, ni marufuku viongozi hao kufanya mikutano ya ndani.

Kamanda wa Polisi wa mkoa huo, Gemini Mushy, amesema viongozi hao wa Chadema wanafanya shughuli zao kinyume cha sheria ya polisi sura 322 fungu 43(4).

Alisema sheria hiyo unawapa polisi mamlaka ya  kuchukua  hatua za  kuzuia shughuli kama hizo.

Kamanda huyo katika taarifa amesema viongozi hao wataruhusiwa pale  jeshi la polisi litakapojiridhisha kwamba wanafuata maelekezo yanayoendana na vikao vya ndani.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za Siasa

Hamahama Ngorongoro kutikisa maandamano ya Chadema Arusha

Spread the loveMAELFU ya wanachama na wafuasi wa Chama cha Demokrasia na...

Habari za SiasaTangulizi

Waliofariki ajalini Arusha kuagwa siku ya maandamano Chadema

Spread the loveMIILI ya watu 25 waliofariki dunia katika ajali iliyohusisha lori...

Habari za SiasaTangulizi

Serikali kuiburuzwa mahakamani ajali iliyoua 25 Arusha

Spread the loveMTANDAO wa Watetezi wa Haki za Binadamu Tanzania (THRDC), imeitaka...

Habari za SiasaTangulizi

Samia atoa pole ajali iliyoua 25, kujeruhi 21 Arusha

Spread the loveRais Samia Suluhu Hassan ametuma salamu za rambirambi kwa Mkuu...

error: Content is protected !!