Friday , 1 March 2024
Home Habari Mchanganyiko Polisi wakiri kumshikilia Mtumishi LHRC, atuhumiwa kosa la jinai
Habari Mchanganyiko

Polisi wakiri kumshikilia Mtumishi LHRC, atuhumiwa kosa la jinai

Lazaro Mambosasa, Kamanda wa Polisi Dar es Salaam
Spread the love

JESHI la Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam limekiri kumshikilia Tito Magoti, Afisa Program wa Kituo cha Sheria  na Haki za Binadamu ( LHRC ),kwa tuhuma za makosa ya jinai. Anaripoti Regina Mkonde…(endelea)

Taarifa hiyo imetolewa leo tarehe 20 Desemba 2019, na SACP Lazaro Mambosasa, Kamanda wa Kanda hiyo.

Hata hivyo, Mambosasa hakuweka bayana aina ya makosa ya jinai, yanayomkabili Magoti, pamoja na watu wengine watatu, ambao wamekamatwa na polisi, leo majira ya saa tano asubuhi, maeneo ya Mwenge, jijini Dar es Salaam.

Kamanda Mambosasa amesema Magoti na wenzake, wanahojiwa na Jeshi la Polisi, na kwamba uchunguzi dhidi ya tuhuma zinazowakabili ukikamilika, watafikishwa mahakamani.

“Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam linamshikilia Magoti, Mkazi wa  Ubungo Kibo , pamoja na watu wengine watatu kwa uchunguzi na mahojiano zaidi. Wanaendelea kuhojiwa kwa tuhuma za makosa ya jinai,” ameeleza Kamanda Mambosasa.

https://youtu.be/uM77yTNOPas

Hata hivyo, Kamanda Mambosasa amesema taarifa ya kwamba Magoti ametekwa na watu wasiojulikana si za kweli, kwa kuwa yuko katika mikono salama ya Jeshi la Polisi.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari Mchanganyiko

Karafuu, Parachichi yawa fursa Morogoro

Spread the loveIMEELEZWA kuwa zao la karafuu ambalo kwa sasa linalimwa pia...

BiasharaHabari Mchanganyiko

Washindi 12 NMB MastaBata na wenza wao wapaa Afrika Kusini

Spread the loveWASHINDI 12 wa kampeni ya kuhamasisha matumizi yasiyohusisha pesa taslimu...

Habari Mchanganyiko

4 wanusurika kifo ajali ya ndege Serengeti

Spread the loveWATU wanne wakiwamo abiria watatu na rubani mmoja wamenusurika kifo...

Habari Mchanganyiko

Mafua yamtesa Papa, afuta mikutano

Spread the loveKiongozi wa Kanisa katoliki duniani, Papa Francis amelazimika kufuta mkutano...

error: Content is protected !!