Saturday , 15 June 2024
Home Kitengo Michezo Nchimbi: Nilikuwa naumia kutofunga
Michezo

Nchimbi: Nilikuwa naumia kutofunga

Spread the love

 

BAADA ya kupachika bao lake baada ya mwaka mmoja na siku 52 kupita, mshambuliaji wa klabu ya Yanga, Ditram Nchimbi amesema kuwa alikuwa anaumia wakati alipokuwa hafungi. Anaripoti Kelvin Mwaipungu, Dar es Salaam … (endelea). 

Nchimbi amefunga moja ya bao katika ushindi wa mabao 3-1 walioupata Yanga dhidi ya Gwambina FC kwenye Uwanja wa Mkapa jijini Dar es Salaam.

Baada ya mchezo huo kukamilika, Nchimbi alisema amejisikia furaha kwa kupachika bao hilo na alikuwa anaumia kuona hafungi katika michezo aliyokuwa anacheza.

Kwenye mchezo wa leo Nchimbi alipachika bao hilo kwenye dakika ya 18 ya mchezo.

Mara ya mwisho Nchimbi kufunga ilikuwa kwenye ushindi wa mabao 3-0, kwenye mchezo dhidi ya Alliance FC, tarehe 29 Februari 2021.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Michezo

Jumamosi ya leo ni ya pesa na EURO hapa Meridianbet

Spread the love  Baada ya jana kushuhudia mechi kali ya ufunguzi wa...

Michezo

Serikali yaondoa kodi vifaa vya ‘VAR’

Spread the love  SERIKALI ya Tanzania kupitia Waziri wa Fedha Dk. Mwigulu...

Michezo

Leo Tanzania ipo dimbani beti na Meridianbet

Spread the love  Mechi nyingi za kufuzu Kombe la Dunia kwa Afrika...

Michezo

Meridianbet inakwambia beti mechi spesho za EURO sasa

Spread the love Wakali wa ubashiri Tanzania Meridianbet wamekuja na Spesho ODDS...

error: Content is protected !!